Menene Bambanci Tsakanin Duk Generator Copper da Rabin Copper Generator

08 ga Yuli, 2021

Lokacin da abokan ciniki suka sayi janareta na diesel, sun fi ko žasa fallasa su ga ra'ayoyin duk janareta maras buroshi da goga.Menene ma'anar duk janareta mara goge tagulla?Menene fa'idodin?Me ya sa ya fi tsada? A halin yanzu, na'ura mai ba da wutar lantarki na yau da kullun da na'urorin jan ƙarfe da na aluminium da ke kasuwa duk iri ɗaya ne.Na gaba, Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd., ƙwararrun masana'antar janareta don gabatar da bambance-bambance tsakanin duk injinan injin ba tare da jan karfe da injunan jan ƙarfe ba.

 

Duk mun san haka saitin janareta dizal an haɗa shi da injin dizal (injin dizal) da janareta (motar), kuma farashin masana'anta, wato janareta, yana shafar farashin ƙarshe na saitin janareta na diesel kai tsaye.Tabbas, farashin duk janareta maras goge tagulla ya fi na goga.

 

Bambanci na ɗaya: tsantsar jan janareta na waya ta jan karfe ya fi ceton kuzari.Akwai ma'auni mai kyau tsakanin juriya da dumama sassan sassan kewayawa, kuma mafi girman juriya shine mafi girma da dumama.Tsaftataccen janareta na jan ƙarfe, waya mai tsaftar jan ƙarfe fiye da juriya na aluminium ƙarami ne, ƙaramin dumama, rashin cikawa a halin yanzu, juriya na waya na aluminum yana da girma, yana haifar da ƙarancin ƙarfin jujjuyawar wutar lantarki, sanannen magana yana da ingantaccen mai.

 

Bambanci na biyu: tsarkakakken janareta na jan ƙarfe ya fi shuru.Ƙarfin amo zai ninka sau biyu lokacin da aka ƙara ƙara da 3 dB a matsakaici.Hayaniyar waya ta aluminium tana da 7 dB sama da na injin wayar tagulla, don haka hayaniyar janareta ta aluminum ta ninka ta tsantsa mai jan karfe.


What's the Difference Between All Copper Generator and Half Copper Generator

 

Bambanci na 3: duk janareta na jan karfe ya fi dorewa.Resistivity na jan karfe ya bambanta da na aluminum, wanda ya fi na jan karfe.Wannan zai haifar da ƙimar calorific mai girma na waya ta aluminum da ake amfani da ita, don haka yana da sauƙi don ƙone motar.Bugu da ƙari, walda na aluminum da jan ƙarfe ba za a iya haɗawa ta dabi'a ba, kuma hanyar haɗin wutar lantarki yana da sauƙi don ƙonewa, wanda ke haifar da rayuwar gaba ɗaya na motar waya ta aluminum ba ta da nisa fiye da na motar waya mai tsabta.

 

Stator da rotor na saitin janareta na dizal na jan ƙarfe zalla an yi su ne da tagulla, waɗanda za su iya ci gaba da aiki sama da sa'o'i goma ba tare da dumama na yau da kullun ba.Shi ne cikakken zabi na farko don babban wutar lantarki.

 

Don haka a cikin zabin dizal janareta , muna ba da shawarar cewa ka zaɓi duk janareta na diesel na jan karfe.Tabbas, idan ana amfani da saitin janareta na dizal azaman madaidaicin wutar lantarki, ƙarfin yana da ƙanƙanta kuma baya buƙatar yin aiki na dogon lokaci, Hakanan zaka iya zaɓar injin janareta na dizal na ƙaramin ƙarfe da ƙaramin farashi.Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd yana da tushe na samarwa na zamani, ƙungiyar ƙwararrun R & D, fasahar masana'anta ta ci gaba, ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci, garantin sabis na bayan-tallace-tallace, daga ƙirar samfuri, samarwa, ƙaddamarwa, kulawa, don samar muku da cikakkiyar, intimate one-tasha dizal janareta mafita.Idan kana son siyan dizal janareta ta Dingbo Power, da fatan za a tuntube mu ta email dingbo@dieselgeneratortech.com.


Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara: No.2, Hanyar Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu