Rarraba Masu Samar da Diesel Bisa Hanyar Sarrafa da Aiki

27 ga Satumba, 2021

Na'urorin janareta na Diesel na iya fara samar da wutar lantarki ta atomatik a kowane lokaci, yin aiki da dogaro, tabbatar da ƙarfin lantarki da mitar wutar lantarki, da biyan buƙatun kayan aikin lantarki.Tare da tsaurara manufofin hana wutar lantarki a baya-bayan nan, za a fi amfani da na’urorin samar da dizal a hanyoyin sadarwa, da hako ma’adinai, da kuma a filayen tashi da saukar jiragen sama, da masana’antu da sauran sassan, akwai nau’ikan injinan dizal iri-iri.Ainihin, ana iya raba su zuwa na'urorin janareta masu aiki da filin, saitin janareta mai sarrafa sashi da saitin janareta na atomatik bisa ga hanyoyin sarrafawa da aiki.

 

1. Yi aiki da janareta na diesel saitin akan wurin.Masu aikin naúrar suna yin ayyuka na yau da kullun kamar farawa, rufewa, ƙa'idar saurin gudu, buɗewa, da kashe janareta na diesel da aka saita a cikin ɗakin injin.Jijjiga, hayaniya, hazo mai, da iskar iskar gas da wannan nau'in ya haifar saitin janareta yayin aiki zai haifar da wasu illa ga jikin ma'aikacin.

 

2. Ana sarrafa saitin janareta na diesel a cikin ɗakin.Dakin injin da dakin sarrafawa na wannan nau'in janareta na diesel an saita su daban.A cikin dakin sarrafawa, ma'aikaci yana farawa, daidaitawa, da kuma dakatar da janareta na diesel da aka saita a cikin dakin injin, yana lura da sigogin aiki na naúrar, da sa ido kan ɗakin injin injinan taimako suma suna sarrafa su a tsakiya.Ayyukan daki zai iya inganta yanayin aiki na mai aiki yadda ya kamata kuma ya rage lalacewa ga lafiya.

 

3. Saitin janareta na diesel mai sarrafa kansa .Bayan shekaru da yawa na bincike ta raka'a masu dacewa, sarrafa kansa na na'urorin janareta na diesel yanzu ba za a iya kula da su ba, gami da farawa kai tsaye, ka'idojin wutar lantarki ta atomatik, ƙa'idodin mitar atomatik, tsarin ɗaukar nauyi, daidaitawa ta atomatik, haɓaka ta atomatik ko raguwar raka'a gwargwadon girman kaya. da sarrafawa ta atomatik.Rashin gazawa, rikodi ta atomatik na rahotannin ƙungiyar firintar da ke gudana da kuma yanayin kasawa. Saitin janareta na atomatik zai iya farawa ta atomatik 10 ~ 15s bayan an katse hanyar sadarwa, maimakon ma'auni don samar da wutar lantarki, za'a iya saita digiri na atomatik bisa ga ainihin bukatun.


Classification of Diesel Generators According to Control and Operation Methods

 

Dangane da rabe-rabe na ayyukan sarrafa kai, ana iya raba na'urorin janareta na diesel zuwa na'urorin janareta na dizal na asali, saitin janareta na diesel na atomatik da na'urorin injin sarrafa na'urar microcomputer ta atomatik.

 

1. Saitin janareta na dizal ya zama ruwan dare gama gari, tare da wutar lantarki ta atomatik da ayyukan daidaita saurin, kuma ana iya amfani da shi gabaɗaya azaman babban wutar lantarki ko madaidaicin wutar lantarki.Ya ƙunshi injin dizal, tankin ruwa mai rufewa, tankin mai, muffler, canjin aiki tare, daidaita ƙarfin ƙarfin kuzari Ya ƙunshi na'urar, akwatin sarrafawa (allon), haɗawa da chassis.

 

2. Saitin janareta na diesel na farawa ta atomatik yana ƙara tsarin sarrafawa ta atomatik zuwa saitin janareta na diesel na asali.Yana da aikin farawa ta atomatik. Lokacin da aka yanke wutar lantarki ba zato ba tsammani, naúrar na iya farawa ta atomatik, canzawa, gudu, wuta, kuma ta tsaya kai tsaye.Lokacin da matsa lamba mai ya yi ƙasa da ƙasa, zafin mai ko ruwan sanyi ya yi girma sosai, zai iya aika siginar ƙararrawa mai ji da gani ta atomatik: Lokacin da saitin janareta ya yi sauri, zai iya dakatar da gaggawa ta atomatik don kare saitin janareta.

 

3. Microcomputer atomatik iko dizal janareta sa kunshi dizal engine, uku-lokaci brushless synchronous janareta, atomatik man fetur na'urar, atomatik man fetur na'urar, atomatik sanyaya ruwa samar na'urar da atomatik iko hukuma.Gudanar da aikace-aikacen sarrafawa ta atomatik mai sarrafa dabaru (PLC). Baya ga farawa da kai, canza kai, gudanar da kai, allurar kai da ayyukan kashe kai, an kuma sanye shi da nau'ikan ƙararrawa na kuskure da na'urorin kariya ta atomatik.Bugu da ƙari, an haɗa shi da kwamfutar mai watsa shiri ta hanyar hanyar sadarwa ta RS232 don saka idanu na tsakiya, wanda zai iya tilasta sarrafawa, siginar nesa da gwajin baya, kuma ya gane abin da ake bukata na aikin da ba a kula ba.

 

Abin da ke sama gabatarwa ne ga nau'ikan na'urorin janareta na diesel daban-daban.Don halin da ake ciki na rage wutar lantarki a halin yanzu, masu amfani za su iya ba kamfanin da na'urorin janareta na diesel daidai da ainihin yanayin su.Babban Power zai iya samar muku da saitin janareta na diesel., Bayarwa, gyarawa da kiyaye sabis na tsayawa ɗaya, maraba da tuntuɓar ta imel dingbo@dieselgeneratortech.com.

 


Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu