Me yasa yake da mahimmanci a gudanar da janareta na diesel akai-akai

Nuwamba 05, 2021

Yi shirin kula da janareta dizal a gaba.Binciken yau da kullun na yau da kullun, kulawa da kulawa na yau da kullun na injinan dizal, ta yadda injinan injin dizal da kayan aiki zasu iya kula da ingantaccen aiki a kowane lokaci, rage yawan gazawar injina da kayan aiki, tsawaita rayuwar injina da kayan aiki.Kwarewa da iyawar ma'aikacin zai kuma ƙayyade aiki mai sauƙi na kayan aikin janareta na diesel.


Ma'aikaci mai mahimmanci da alhakin da kuma iya aiki, ba wai kawai zai iya tabbatar da lafiyar injin da kayan aiki ba, kuma yana iya samun sakamako mara kyau na hadarin na'ura da kayan aiki da wuri-wuri, kuma yana iya magance mummunan sakamakon. na hadarin, rage gazawar na'ura da kayan aiki.Sabili da haka, ya zama dole a horar da ma'aikatan aiki akai-akai, haɓaka samarwa da ƙwarewar masana'antu, da wayar da kan jama'a, don tabbatar da aminci da abin dogaro, samarwa da masana'anta.Gudanar da injinan dizal a kai a kai ba kawai yana rage farashin kulawa ba har ma yana ƙara rayuwa, don haka yana da mahimmanci.


Why is it important to run diesel generators regularly


Me yasa yake da mahimmanci a sarrafa injinan diesel akai-akai?Ba wai kawai rage farashin kulawa ba har ma da tsawaita rayuwa


Tsawaita rayuwar janareta  

Kamar motar da ta shafe shekaru ana kulawa da ita, kulawar da ta dace dizal janareta zai tabbatar da cewa kun amfana da shi tsawon shekaru masu zuwa.Tsarin aikin kula da janareta na diesel yana kiyaye janareta naka aiki lafiya kuma yana baka damar sarrafa shi na dogon lokaci.

Rage farashin kulawa.

An nuna kulawar rigakafin don rage farashi ta hanyar kama ƙananan matsalolin sabis kafin su girma zuwa manyan ƙalubalen kulawa.

Samar da kwanciyar hankali

Ɗaya daga cikin manyan dalilan da yawancin kamfanoni ke zaɓar siyan ingantattun injunan diesel shine kwanciyar hankali.Lokacin da ake ba da sabis na janareta akai-akai, za su iya tabbata da sanin cewa za su kasance a shirye lokacin da suke buƙatar kasancewa a lokacin brownout ko kashewa, kuma lafiyar kasuwancin ba za ta shafi ba.

Ajiye lokaci   

Hakazalika, kamar kowane nau'in injuna, injinan dizal waɗanda ake yi wa hidima akai-akai suna da ƙarancin matsaloli fiye da janareta waɗanda ba a kula da su.Tsarin aikin injin janareta na diesel na yau da kullun don adana lokacinku.Kuma tabbas ba za ku jira don kulawa da yawa ba, saboda ba za a sami wani ba!

 

Yadda ake aiki da janareta na diesel akai-akai?

Dangane da manufar janareta, dokokin gida kuma na iya buƙatar takamaiman kewayon aiki.Yawancin janaretocin dizal ɗin suna kunnawa ta atomatik don aiki a kwanan wata, lokaci da mitar da mai shi ya saita.Gabaɗaya, masana'antun suna ba da shawarar gudanar da janareta da kyau sau ɗaya a mako kuma sau ɗaya a wata.

Kuna iya sanya ido a kai don kallo da sauraron duk wani abu da zai iya nuna matsala.

Ga wasu abubuwan da ya kamata ku bincika akai-akai yayin aiki da janareta na diesel:

Sautin injin lafiya, girgizawa da zafin jiki

Babu ƙararrawa ko ƙararrawa

Lafiyar man fetur

Canjin mai da ya dace

Tsayayyen ƙarfin lantarki da mita

Babu yabo - man inji, mai ko mai sanyaya


Yin aiki da injinan diesel na yau da kullun zai taimaka wajen tabbatar da rayuwar janareta. Dingbo wutar lantarki shi ne kwararren dizal janareta OEM manufacturer, yanzu yana da babban adadin daban-daban model da brands na tabo dizal janareta, zai iya samar maka da dizal janareta da kuma ayyuka a kowane lokaci, sabõda haka, za ka iya samun sauƙin samun wutar lantarki saduwa da kullum samar, masana'antu, kasuwanci.


Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu