Yadda Ake Amfani da Dizal Generator Control Panel

05 ga Satumba, 2021

Kwamitin kula da janareta shine yayi aiki da saitin janareta.Idan ya cancanta, kowace na'ura mai rikitarwa tana buƙatar haɗin mai amfani, wanda ke ba masu amfani damar sanya ido kan ayyukanta da bincika ko aikinta yana da tasiri.Yawan zafin jiki na injina, raguwa da haɓakawa yawanci ana canza su ta hanyar abubuwa da yawa (kamar gajiya, yanayin yanayi, ɓangarori da lalacewa).


Kamar injina da janareta, waɗannan canje-canje suna haifar da siginar lantarki.Ana iya samun ƙarin bayani game da janareta da abubuwan da ke tattare da shi a cikin labarin.Wannan sigina na iya sarrafa aikin injin ta hanyar sarrafa hankali.Saboda wannan mai sarrafa, yawancin injuna a cikin birane (kamar fitilun sigina da kofofin atomatik) gaba ɗaya suna sarrafa su da kansu.Suna da na'urori masu auna firikwensin don saka idanu akan canje-canje a cikin kaddarorin jiki kamar zafi da sauri da kuma samar da sigina daidai da haka.Har ila yau, janareta na zamani suna da na'urori masu auna firikwensin iri ɗaya don lura da canje-canje a cikin sigogi daban-daban.Ana iya amfani da wannan don yin aiki da janareta a kan sashin kulawa.


Diesel generator controller


Mene ne kula da panel?


A gani, kwamitin sarrafawa rukuni ne na nuni waɗanda ke auna sigogi daban-daban kamar ƙarfin lantarki, halin yanzu da mita ta hanyar nunin kayan aiki.Ana shigar da kayan aiki da ma'auni a cikin gidaje na ƙarfe kuma yawanci suna da aikin hana lalata don tabbatar da cewa ruwan sama da dusar ƙanƙara ba su shafe su ba.Za'a iya shigar da samfurin kayan aiki a kan babban jikin janareta kuma yawanci ana amfani dashi don ƙananan janareta.Idan an shigar da shi a kan janareta, yawanci suna da pads masu hana girgiza don keɓance kwamitin sarrafawa daga girgiza.Ƙungiyar kula da babban janareta na masana'antu za a iya raba shi gaba ɗaya daga janareta kuma yawanci ya isa ya tsaya da kansa.Hakanan za'a iya shigar da wannan kayan aiki akan tarkace ko a bango kusa da janareta, wanda ya zama ruwan dare a aikace-aikacen ciki kamar chassis ko cibiyar bayanai.


Yawanci ana sanye da maɓalli ko sauyawa don taimakawa janareta yayi aiki, kamar kashewa ko maɓalli.Sauyawa da kayan aiki yawanci ana haɗa su ta aiki.Wannan yana sa amfani da panel ɗin ya zama mafi aminci da aminci, saboda yana rage yiwuwar masu aiki da gangan zaɓe ko yin ayyukan da ba daidai ba.Yi ƙoƙarin kashe janareta na jijjiga tare da lever na bazara da tsakar dare, kuma za ku fahimci dalilin da ya sa yana da ma'ana don kawai kashe mai kunnawa a kan kwamitin kulawa.


Yaya ake yi janareta iko panel aiki?


Ƙungiyar sarrafawa tana ƙara haɓaka kayan lantarki tare da microprocessor wanda ke aiwatar da shigarwa daga na'urori masu aunawa don taimakawa wajen samar da sarrafa kai ga na'ura.Wani nau'i na martani na iya zama fiye da zafin jiki, ɗayan kuma yana da wuce gona da iri / ƙananan gudu da ƙananan / matsa lamba mai girma.Gabaɗaya, na'urar firikwensin zafi a cikin janareta zai ji cewa zafi yana tarawa a cikin janareta sannan kuma a watsa shi zuwa microprocessor a kan sashin sarrafawa.Sannan microprocessor yana ɗaukar ingantattun matakai don daidaita aikin kayan aiki, gami da rufewa, kamar ƙarancin mai ko yanayin sanyi mai ƙarfi, yana haifar da tara zafi.Wannan aikin yana ƙara zama mai mahimmanci a cikin yanayin masana'antu.Microcomputer na guntu guda ɗaya ko microcomputer guntu guda ɗaya an saka shi a cikin kewayawa a cikin kwamiti mai kulawa, yana karɓar shigar da firikwensin gwargwadon shirin, kuma yana amsa shi bisa ga ƙa'idodin aikinsa.


SmartGen control panel

Za a iya haɗa panel ɗin sarrafawa tare da sauyawa ta atomatik (ATS) don kula da ci gaba da kewaye.Da zarar grid ɗin wutar lantarki na gida ya gaza, tsarin gwajin atomatik zai lura da gazawar wutar lantarki.Yi siginar kwamitin sarrafawa don fara janareta.Dangane da nau'in janareta, kwamitin kulawa zai iya fara toshe haske (na diesel) a cikin wani ɗan lokaci.Sannan za ta fara jannatar da na’urar kunna wuta ta atomatik, kamar yadda ake farawa da makullin idan kun kunna wutar motar da safe.Lokacin da injin ya kai ga mafi kyawun gudu, mai farawa zai rabu.Bayan haka, tsarin gwajin atomatik yana jujjuya zuwa wutar lantarki ta janareta, kuma zaku iya komawa aiki na yau da kullun ba tare da fafatawa ba don gano musabbabin gazawar wutar lantarki.Wannan fasalin ya sa ya zama mai matukar amfani a cikin mummunan yanayi a cikin gida da masana'antu don tabbatar da ci gaba da ayyuka masu mahimmanci.


Yadda za a siffanta kula da panel?


Na'ura mai sarrafawa yawanci ana tsarawa da ƙera shi ta mai samar da janareta.Yawancin janareta an haɗa su cikin kwamitin kulawa.


Wasu fasalulluka na yau da kullun da kwamitin kulawa na yanzu ya samar sun haɗa da: ci gaba da karatun dijital, babban nunin LCD, lokacin gudu, matsin mai da nunin firikwensin zafin ruwa, saiti da zaɓin bayanan da aka keɓance, kayan doki, nesa da ayyukan farawa / dakatarwa, da na hanya mai alaƙa da ayyukan injin.


Bugu da ƙari ga babban fasalin fasalin da aka haɗa a cikin daidaitattun kayan aiki, ƙila ku sami wasu buƙatu na musamman, kamar kayan kida da mita, takamaiman takamaiman sigogi da za a saka idanu, zaɓin LCD dangane da kayan aikin analog, buƙatun aiki da kai da sauran abubuwan, waɗanda ba haka bane. yawanci ana bayar da shi ta hanyar asali na kula da masu kera janareta.Idan haka ne, za ku iya keɓance kwamiti na sarrafawa kuma shigar da shi a kan janareta, ko siyan kwamiti mai kulawa wanda ya dace da bukatun ku daga ƙwararrun masu samar da iko na ɓangare na uku.Kwamfutoci na al'ada sun shahara sosai a masana'antu da janareta na gida.Ƙarfin Dingbo yana tunatar da ku: lokaci na gaba da za ku kimanta janareta, kar ku manta da bincika duk cikakkun bayanai da ayyukan kwamitin kula da su don tabbatar da cewa zai iya biyan bukatunku na musamman.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu