Wadanne Irin Rukunan Generator Ka Sani

Oktoba 27, 2021

Za a iya haɗa mahallin janareta zuwa nau'i uku, galibi ana rarraba su ta hanyar aikinsu na farko:

Ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan yanayi - za'a iya tsara shinge don zama cikakke ruwa.

Wuraren Kariyar Yanayi

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don shingen janareta.Rukunin ƙarfe zaɓi ne na gama gari, amma galibi suna rasa ƴan fa'idodi masu mahimmanci na shingen kariya na yanayi.Misali, yayin da shingen karfe na gargajiya zai iya ba da kariya daga ruwan sama da iska, ba ya ba da wata kariya daga canjin yanayin zafi.Suna ba da wasu kwararar iska da iska, amma ba su isa su ba da kariya mai yawa ga wasu ba dizal janareta .Wuraren kariya na yanayi na iya bayar da wannan, saboda ƙaƙƙarfan ƙira.

Duk da yake karfe ko aluminum na iya aiki a wasu yanayi, ya kamata su kasance masu kare yanayi koyaushe a cikin ƙirar su don tabbatar da cikakken kariya ga janareta.Cikakken ƙira yakamata ya rage duk haɗari ga saitin janareta.


Soundproof generator


Rukunin Ƙarfafa Sauti

Wurin rufe sauti yana kusan zama dole.Ana buƙatar wuraren rufewar sauti a wuraren da ke da iyakacin amfani da janareta na waje sai dai idan an gina raguwar amo a cikin wurin.Waɗannan rukunan sun ɗan fi girma kuma suna iya tsada kaɗan fiye da tsarin kariya na asali, amma suna ba da izinin rage yawan sauti gabaɗaya.

Irin wannan gidaje yana aiki don rage yawan amo, kodayake ba duka ba ne zai rage sautin gaba ɗaya.Don cim ma wannan, shingen yana da tsayi kuma ya fi tsayi a cikin girman gabaɗaya don ba da damar ƙarin rufi a cikin bangon gidan.Sau da yawa suna nuna maƙalli a cikin ɗakin.Yawancin zane-zane kuma sun wuce bayan radiator kuma suna nuna baffles waɗanda ke taimakawa wajen rage yawan amo na tsarin.

Wuraren Tafiya

Mafi kyawun aiki ga kowane saitin janareta shine bin shawarwarin masana'anta.Samun shingen da ke ba da cikakkiyar kariya ga saitin janareta, gami da hayaniya da kariyar yanayi, tare da kasancewa mai hana wuta, yana ɗaukar ƙirƙirar zaɓi na musamman.Wurin shiga na iya zama mafi dacewa a cikin waɗannan aikace-aikacen.

Sau da yawa ana ƙera wuraren shiga-cikin don samar da duk waɗannan fa'idodin - ba su da yanayin yanayi, mai hana sauti, wuta, kuma an rufe su sosai don yin shuru.Saboda an gina su na al'ada, ana iya tsara su don dacewa da ƙayyadaddun kowane ƙira da ƙirar janareta, gami da duk samfuran janareta na madadin da tsarin da ake amfani da su akai-akai.Aƙalla, ya kamata a tsara shingen saitin janareta don takamaiman aji da nau'in tsarin.

Wasu La'akari da Zane-zane

Lokacin da ake shirin shinge, akwai wasu mahimman abubuwan ƙirar da za a yi la'akari da su.Gidajen da aka zaɓa yakamata ya samar da mafi girman matakin kariya mai yuwuwa, amma kuma dole ne ya cika duk buƙatun masana'anta tare da kowace ƙa'idodin tarayya, jiha, ko na gida.Yi la'akari da abubuwan da ke gaba na ƙirar shinge.

Samun iska & Zazzabi

Duk janareta na buƙatar samun iska mai kyau da sarrafa zafin jiki.Idan ba tare da wannan ba, janareta na iya haifar da haɗari ga lafiya.Hakanan yanayin zafi yana da mahimmanci.Generators za su iya kula da wutar lantarki da aka ƙididdige su idan an kiyaye yanayin zafin da ke gudana ta wurin shinge kuma baya wuce ƙimar yanayin yanayin sanyi.Daidaitaccen kwarara-ta hanyar samun iska yana ba da damar saitin janareta don kula da mafi kyawun yanayin zafin aiki.

A mafi yawan yanayi ya kamata gidaje sun haɗa da na'ura mai haɓakawa tare da magoya baya don sarrafa injin da janareta lokacin aiki koda lokacin da yanayin waje ya yi ƙasa da manufa.Yana da mahimmanci don tabbatar da sha da fitar iska ba a taɓa toshewa ba.

sarari

Lokacin shirya rukunin gidaje, yana da mahimmanci a yi la'akari da tsarin gaba ɗaya da yadda za a yi amfani da shi.Wannan yakamata ya haɗa da buƙatun sabis da kulawa bisa buƙatun masana'anta.Hakanan ya kamata wurin ya zama abin faɗaɗawa.Tsawon lokaci, buƙatun wutar wurin na iya canzawa, yana buƙatar amfani da sabon janareta.A wasu lokuta, ana iya ƙara janareta na jiran aiki a wani kwanan wata.Lokacin saita shinge, tabbatar da duk waɗannan buƙatun ana iya biyan su.


Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd ya mayar da hankali a kan high quality dizal janareta fiye da shekaru 15, iya wadata. janareta masu hana sauti da sauransu idan kuna da sha'awar kuma kuna da shirin siye, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel dingbo@dieselgeneratortech.com.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu