Menene Nau'in Masu Samar da Masana'antu

10 ga Satumba, 2021

Masu samar da diesel na masana'antu sun sha bamban da na cikin gida.Masu samar da dizal na masana'antu na iya jure matsanancin yanayi na dogon lokaci a ƙarƙashin ƙarancin yanayi.Kodayake kewayon wutar lantarki daga 20kw zuwa 3000kW, nau'ikan injinan diesel na masana'antu suma sun bambanta.Kuna buƙatar gaske zaɓi nau'in da ya dace don samun matsakaicin amfani don biyan bukatun masana'antar ku.

 

Bukatun wutar lantarki

 

Janareta na iya samar da wutar lantarki na lokaci-lokaci ko uku, 220 V ko 380 v. Aikace-aikacen masana'antu yawanci suna buƙatar samar da wutar lantarki mai kashi uku ko 380 volts.Masu samar da wutar lantarki da suka cika buƙatu iri-iri sun haɗa da waɗanda ke ba da sabis na 220 V da sabis na 380 V.Samfuran masu samar da dizal na masana'antu sun haɗa da Dingbo Cummins, Dingbo Yuchai, Dingbo Shangchai, Dingbo Weichai, Dingbo Volvo, Dingbo Perkins da sauran samfuran gida da waje.

 

Diesel janareta

 

Injin dizal an san su da tsayin daka, tsawon rayuwa da ƙarancin kulawa.Injin Diesel da ke aiki a 1800rpm na iya aiki na awanni 12000 zuwa 30000 tsakanin manyan ayyukan kulawa guda biyu.Injin iskar gas iri ɗaya na iya buƙatar gyarawa bayan awanni 6000 zuwa 10000 na aiki.

 

Yanayin konewar dizal ya yi ƙasa da na fetur, wanda zai iya rage zafi da lalacewa na injin.Ta hanyar inganta inganci da yawan kuzarin man dizal, ana iya rage farashin wutar lantarki da injinan dizal ke samarwa.Duk da cewa man dizal man “datti” ne a sigar, inganta fasahar injin ya rage fitar da dizal.Har zuwa 20% cakuda biodiesel yawanci ana iya amfani dashi cikin aminci a cikin injunan diesel na yau da kullun.


  What Types of Industrial Generators

Gas janareta

 

Masu samar da iskar gas suna amfani da propane ko gas mai ruwa.Gas na halitta yana da fa'ida ta sauƙin ajiya a cikin tankunan ajiyar ƙasa ko na sama.Haka kuma man fetir ne mai tsafta wanda zai iya rage fitar da hayaki.Generators da ke aiki akan iskar gas suna da ɗorewa, amma ƙila sun fi tsada idan aka fara siya.

 

Ko da yake iskar gas yawanci yana da arha fiye da sauran man fetur, dole ne a jigilar shi zuwa wurin ku ta hanyar mota, wanda zai kara farashin aiki.Ƙarfin fitar da janareta na iskar gas ya yi ƙasa da na injinan diesel mai girman irin wannan.Kuna iya buƙatar matsar da girma ɗaya don samun sakamako iri ɗaya.Saboda haka, janareta na iskar gas ba shine mafi kyawun zaɓi don aikace-aikacen masana'antu masu girma ba.

 

Gasoline janareta

 

Farashin siyan injin samar da man fetur yawanci yayi ƙasa.Ko da yake na'urorin samar da iskar gas na iya aiki na dogon lokaci, suna buƙatar ƙarin kulawa mai yawa.Man fetur yana lalata sassan roba, yana sa injin yayi saurin sawa.Adana man fetur ya fi wahala saboda yuwuwar wuta ko fashewa.Bugu da kari, man fetur da kansa zai lalace, don haka adana dogon lokaci ba zaɓi ne mai kyau ba.Saboda haka, janareta na man fetur ba shine mafi kyawun zaɓi don aikace-aikacen masana'antu masu girma ba.

 

Generator dizal masana'antu ta hannu

 

Ana ɗora injinan injin dizal ɗin masana'antu ta hannu akan tireloli, ba nau'in da za ku iya ja baya kawai lokacin da kuke tafiya ba.Kafin kafa wutar lantarki, manyan injinan dizal na masana'antu na wayar hannu sun kasance kyakkyawan zaɓi don amfani da wuraren gine-gine.Ma'aikatan gaggawa sukan yi amfani da waɗannan kayan aiki lokacin da ake buƙatar babban adadin wuta a wurin.

 

Ƙarfin janareta

 

Kuna buƙatar la'akari da jimlar buƙatun wutar lantarki a cikin kilowatts don zaɓar ƙarfin janareta daidai.Nau'in na'urar da za ku yi aiki da ita kuma tana shafar ma'auni.Kayan aiki tare da mota ko kwampreso yana cinye ƙarin ƙarfi yayin farawa fiye da yanayin aiki.Idan ba ku yi la'akari da wannan a cikin jimillar buƙatarku ba, mai yiyuwa ne janaretonku ya yi lodi fiye da kima.Dangane da gwaninta, ƙayyade iyakar buƙatun ku kuma ƙara 20% zuwa duka don tabbatar da tsaro.

 

Ƙarfin Dingbo yana da nau'ikan injinan dizal na masana'antu da yawa, waɗanda za'a iya amfani da su don jiran aiki na gaggawa da ci gaba da amfani.Tuntuɓe mu kuma ikon Dingbo zai iya taimaka muku sanin ƙarfin da mafi kyawun nau'in janareta don biyan bukatun ku.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu