300KVA Perkins Diesel Generator Tace Uku

Nuwamba 13, 2021

Tare da ci gaban zamani, matsaloli kamar yawan amfani da wutar lantarki da rashin isasshen wutar lantarki su ma sun shiga tunanin mutane.Saboda haka, an yi amfani da saitin janareta na Shangchai sosai a cikin gine-gine, otal-otal, otal-otal, asibitoci, makarantu, hawa hawa, ma'adinai, injiniyanci, kiwo da sauran masana'antu.Yawancin masu amfani sun fara kula da kiyaye saitin janareta na Shangchai.Yanzu bari mu magana game da "uku tace" na 300kva Perkins dizal janareta , watau iska tace, man shafawa (injin mai) tacewa da tace dizal.


1. Da farko gabatar da tace man dizal janareta.Idan saitin janareta na diesel bai kai lokacin gyarawa ba, abin tacewa yana toshewa, ana ƙara matsawar mai, a buɗe bawul ɗin aminci, sannan man mai ya shiga cikin babban hanyar mai kai tsaye, wanda hakan zai ƙara lalacewa na mai. farfajiya.Shafi rayuwar sabis na janareta na diesel.


Saboda haka, ya kamata a tsaftace tace mai sau ɗaya a kowace sa'o'i 180-200 na aiki.Idan ta lalace, sai a maye gurbinsa nan take don hana ƙazanta shiga farfajiyar mai.Ya kamata a yi amfani da saitin janareta na diesel don canjin yanayi.Yakamata kuma a tsaftace ƙugiya da kowane saman mai mai.Hanyar ita ce a haxa mai da kananzir da man dizal don wanke man.Bayan an saki man, za a iya wanke shi ta hanyar zuba mai.Bayan haka, janareta na diesel yana gudana a ƙananan gudu 3-5.Mintuna, sai a sauke man wankewa a zuba sabon mai.


  300KVA silent generator


2. Kada a shigar da matatar iska ta dizal janareta, baya-saka ko bata tare da gasket ɗin rufewa da bututun haɗin roba daban-daban yayin shigarwa, kuma tabbatar da ƙarancin kowane latsawa.Yi amfani da matatar iska mai kurar takarda.Domin kowane sa'o'i 50-100 na aiki, cire ƙurar sau ɗaya.Yi amfani da goga mai laushi don goge ƙurar saman.Idan lokacin aiki ya wuce sa'o'i 500 ko ya lalace, ya kamata a canza shi cikin lokaci.Yi amfani da matatar iska mai wanka, tsaftace abin tacewa kuma maye gurbin mai a cikin kowane awa 100-200 na aiki.Idan abin tacewa ya karye, yana buƙatar canza shi nan da nan, kuma a kula da ƙara mai bisa ga ƙa'idodi.

 

3. Ga nau'ikan tace mai a cikin tsarin samar da mai na diesel, kowane sa'o'i 100-200 na aiki, a cire tarkace sau ɗaya, kuma a tsaftace tankin mai da kowane bututun mai sosai.Lokacin tsaftace nau'in tacewa da hatimi, ya kamata a yi taka tsantsan don gano lalacewa kuma ana buƙatar maye gurbinsu cikin lokaci.Lokacin da aka canza mai a lokacin kakar, ya kamata a tsaftace sassan dukkanin tsarin samar da man fetur.Diesel ɗin da aka yi amfani da shi yakamata ya dace da buƙatun yanayi kuma yana buƙatar sa'o'i 48 na tsarkakewar hazo.


“Masu tacewa guda uku” da ke kan janareta na Perkins na da matukar muhimmanci wajen amfani da injin dizal.Don tsawaita rayuwar sabis na janareta na Shangchai, ya zama dole don ƙarfafa kula da tace iska, matatar mai da tace mai da kuma ba da cikakkiyar rawar da suke takawa.

Za a cire matatar iska kowane 50 ~ 100h.Idan lokacin aiki ya wuce 500h ko ya lalace, za a maye gurbinsa.

Yi amfani da matatar iska mai wanka.Tsaftace abubuwan tacewa da man dizal mai tsabta kowane awa 100-200 kuma maye gurbin man injin.Idan abin tacewa ya karye, maye gurbinsa nan da nan.

Za a tsaftace tace mai kowane 180 ~ 200H.Idan ya lalace, za a canza shi nan da nan.

Za a share matatar mai da nau'i-nau'i a kowane 100-200h, kuma a tsaftace tankin mai da kowane bututun mai.A lokacin canjin yanayi na yanayi, za a tsabtace dukkan sassan tsarin samar da mai.


Idan akwai wani abu da ba ku gane ba, da fatan za a tuntuɓi Dingbo Power .Ina fatan gabatarwar da ke sama za ta iya taimaka muku!Tuntube mu ta imel dingbo@dieselgeneratortech.com.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu