Halaye biyar na Deutz Diesel Generator Sets

18 ga Agusta, 2021

Ƙarfin tallafi na jerin da aka shigo da su daga Dingbo Power, Deutz janareta na diesel Injin diesel ne da kamfanin Deutz AG ya kera a Jamus wanda aka kafa shi a shekara ta 1864 kuma a yanzu shi ne kan gaba wajen kera injuna mai zaman kansa a duniya mai dogon tarihi.A matsayinsa na ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyi, Deutz yana ba da injinan sanyaya ruwa da injin sanyaya iska mai ƙarfi daga 26KW zuwa 660KW, waɗanda za a iya amfani da su sosai a cikin injinan gini, na'urorin janareta, injinan noma, motocin kasuwanci, locomotives na jirgin ƙasa da jiragen ruwa, da motocin sojoji.Ana amfani da shi a cikin aikace-aikacen tallafi na ƙwararru iri-iri.A cikin wannan labarin, ƙera janareta-Dingbo Power zai gabatar muku da manyan halaye guda biyar na saitin janaretan dizal na Deutz.

 

Five Characteristics of Deutz Diesel Generator Sets


1. Babban abin dogaro: ISO da tsarin masana'antar soja dual tsarin ba da takardar shaida, ɓangarorin da aka shigo da su, da gwaje-gwajen masana'anta 100% sun haifar da babban amincin samfurin.Matsakaicin tsawon rayuwa shine kilomita miliyan 1 ko sa'o'i 15,000, kuma ya dace da yanayin aiki mai cikakken nauyi.Kawo abokan ciniki lafiya, kwanciyar hankali da ingantaccen hanyoyin samar da wutar lantarki.

 

2. Kyakkyawan ingancin tattalin arziki: ƙananan ƙirar ƙonawa mai juyawa, bawuloli huɗu tare da madaidaiciyar hanyoyin iska da hanyoyin jigilar tangential don tabbatar da ƙarancin juriya da haɓakar iska, ingantaccen konewa yana haifar da ƙarancin ƙarancin mai kuma yana adana abokan ciniki a cikin "ceton man fetur" Babban kashe kudi;ƙirar serialization na yau da kullun, haɓakar haɓakar kayan haɓaka, ƙarancin kulawa, babban matakin serialization, ingantaccen ɓangaren samfuran samfuri, babban canji, adana farashi don abokan ciniki a cikin ajiyar abubuwan haɗin gwiwa, da haɓaka fa'ida.

 

3. Kyakkyawan aiki mai ƙarancin zafin jiki: Kasuwar tana sane da fara ƙarancin zafin jiki sosai, kuma an tabbatar da injin ɗin sosai a cikin dakin gwaje-gwaje masu ƙarancin zafin jiki da cibiyar gwaji mai sanyin arewa maso gabas.Ba shi da na'urar taimako mai ƙarancin zafin jiki, kuma yana iya farawa a ƙaramin -17 ℃, kuma shigar da na'urori masu taimako na farawa sanyi shine mafi ƙanƙanta Ana iya farawa har zuwa -25 ℃, kuma yana iya farawa da sauri tare da mafi ƙarancin zafin jiki na -43 ℃ daidai da na'urar dumama ruwa mai sanyaya.Samfura na musamman na musamman na iya saduwa da amfani na yau da kullun na ƙananan yanayin yanayi.

 

4. Kyakkyawan daidaitawa zuwa plateau: Ba a buƙatar na'urori masu taimako da ƙira, wanda zai iya tabbatar da aikin injiniya na yau da kullun kuma ya dace da bukatun yanayin aiki a tsayin mita 5000.Ƙarƙashin ƙarancin wutar lantarki yana kawo abokan ciniki mafi kyau kuma mafi dacewa da zaɓin wutar lantarki a cikin zaɓi na raka'a plateau.

 

5. Karancin gurɓatar hayaniya: An inganta crankcase baƙin ƙarfe mai launin toka don rage amo, ta yadda girgizar injin gabaɗaya ya zama ƙarami, kuma ana kiyaye karar ƙasa da 98dB, yana ba da ingantaccen tallafi ga masu amfani don gina raka'a shiru.

 

Abubuwan da ke sama su ne manyan halaye guda biyar na jigilar janareta da aka shigo da su Deutz dizal janareta saitin da Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd ya gabatar. dizal janareta.Idan kana buƙatar siyan saitin janareta na diesel, tuntuɓi Guangxi Dingbo Power ta dingbo@dieselgeneratortech.com.Kamfaninmu shine janareta manufacturer wanda ke mai da hankali kan ƙira da samar da nau'ikan janareta daban-daban sama da shekaru 14, koyaushe muna himmantuwa don samarwa abokan ciniki cikakkiyar ingantacciyar hanyar saiti na saiti na dizal na tsayawa ɗaya.


Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu