Yadda ake shigar da bututun dizal Generator 400kVA

Afrilu 07, 2022

Za a shigar da saitin janareta na 400KVA a wurin kafin a fara amfani da shi.Wani aiki mai mahimmanci a cikin tsarin shigarwa shine shigar da bututun hayaki na saitin janareta.Don haka, menene damuwa na shigar da bututun hayaki?Shin daidaitaccen shigarwar bututun hayaki yana da alaƙa da rayuwar sabis na genset dizal 400kVA?A yau Dingbo Power ya ba ku amsa.


1. Layout na hayaki shaye bututu na 400KVA janareta saitin

1) Dole ne a haɗa shi tare da fitar da hayakin hayaki na naúrar ta hanyar ƙwanƙwasa don ɗaukar haɓakar zafi, ƙaura da girgiza.

2) Lokacin da aka sanya shiru a cikin ɗakin injin, ana iya tallafawa daga ƙasa gwargwadon girmansa da nauyinsa.

3) A cikin ɓangaren da jagorancin bututun hayaki ya canza, ana bada shawara don shigar da haɗin gwiwar fadadawa don ƙaddamar da haɓakar thermal na bututu yayin aikin naúrar.

4) Radius lankwasawa na ciki na 90 digiri gwiwar hannu zai zama sau 3 na diamita na bututu.

5) Kamar yadda kusa da naúrar zai yiwu.

6) Lokacin da bututun ya yi tsayi, ana ba da shawarar shigar da shiru na baya a ƙarshen.

7) Wurin sharar hayaki na saitin janareta na sarrafa ambaliya ba zai fuskanci abubuwa ko gine-gine masu ƙonewa kai tsaye ba.

8) Wurin fitar da hayaki na naúrar ba zai ɗauki nauyi mai nauyi ba, kuma za a tallafa wa bututun ƙarfe tare da taimakon gine-gine ko tsarin ƙarfe.


How to Install Exhaust Pipe of 400kVA Diesel Generator


2. Shigar da bututun fitar da hayaki na saitin janareta na 400KVA

1) Don hana condensate daga komawa cikin naúrar, lebur bututun hayaki zai sami gangara, kuma ƙananan ƙarshen zai kasance nesa da injin.Za a saita magudanar ruwa a wurin shiru da sauran sassan bututun da ke ruɓe, kamar a tsaye na bututun hayaki.

2) Lokacin da bututun hayaki ya ratsa ta cikin rufin mai ƙonewa, bango ko bangare, za a ba shi da hannun rigar thermal da farantin bangon waje.

3) Idan yanayi ya ba da izini, yawancin bututun hayaki za a shirya su a waje da ɗakin injin har ya yiwu don rage zafi mai haske.Bututun hayaki na cikin gida dole ne a sanye su da kumfa mai zafi.Idan mai shiru da sauran bututun dole ne a sanya su a cikin gida saboda yanayin shigarwa, duk bututun za a nannade shi da 50mm mai kauri mai kauri mai kauri mai kauri da kuma kwano na aluminium don rufin thermal.

4) Za a ba da izinin haɓakar thermal lokacin da aka gyara goyan bayan bututun.

5) Ƙarshen bututun hayaƙi zai iya rage ɗigon ruwan sama.Za a iya tsawaita jirgin saman kwance na bututun hayaki, ana iya gyara hanyar fita ko za a iya shigar da hular ruwan sama.


Dalilin hayaki shaye tsarin na saitin janareta dizal shi ne fitar da hayaki ko kamshin da zai cutar da jikin mutum zuwa wani tsayi a waje da kuma rage hayaniya.Duk saitin janareta da aka sanya a cikin gida dole ne su sharar da iskar gas a waje ta hanyar bututun da ba ya yoyon hayaki, kuma dole ne shigar da bututun hayaki ya bi ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙa'idodi da sauran buƙatu.Mufflers, hayaki sharar bututu da superchargers za su samar da babban zafin jiki.A nisantar da abubuwan da za su iya ƙonewa don hana jikin ɗan adam ƙonewa kuma tabbatar da cewa hayakin da aka fitar da iskar gas ba su zama haɗari ga jama'a ba.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu