Maganganun Ƙarfin Wutar Lantarki na Diesel Generator

04 ga Agusta, 2021

Na yi imanin cewa masu amfani da yawa za su gamu da rashin kwanciyar hankali na injin janareta na diesel da aka saita yayin amfani da saitin janareta na diesel.Menene sanadin?Yaya ya kamata mu bi da shi?Abubuwan da ke biyo baya sune abubuwan da ke haifar da rashin kwanciyar hankali na saitin janareta na diesel:


1.Dalilan rashin kwanciyar hankali a cikin dizal janareta .

A.Haɗin waya a kwance.

B. Wutar lantarki mai sarrafawa da na'urorin zaɓi na yanzu ba su da inganci.

C.The ƙarfin lantarki daidaitawa panel na iko ba daidai ba ne.

D. Voltmeter ya kasa kuma ƙarfin lantarkin ba shi da kwanciyar hankali.

E.Mai sarrafa wutar lantarki ba daidai ba ne ko kuma ba a daidaita wutar lantarki ba.

F. Yana iya zama sanadin girgizar da ya wuce kima yayin aikin saitin janareta na diesel.

G. Yana iya zama cewa saurin injin ɗin ba shi da kwanciyar hankali kuma ƙarfin lantarki ba shi da ƙarfi.


diesel generators


2.Solutions for m ƙarfin lantarki na diesel janareto.

A.Duba kowane ɓangaren haɗin haɗin saitin janareta kuma gyara shi.

B.Maye gurbin sauyawa don saitin janareta.

C.Maye gurbin ƙarfin lantarki regulating resistor.

D.Canja voltmeter.

E.Duba a hankali ko mai sarrafa wutar lantarki ba shi da kyau ko ba a daidaita shi yadda ya kamata ba.Sauya ko daidaitawa nan da nan.

F.Duba nan da nan ko kushin damping na saitin janareta ya lalace ko kuma naúrar bata da daidaito.

G. Daidaita ko canza sassan tsarin man dizal don daidaita saurin gudu.


Hakanan ana iya daidaita wutar lantarki na saitin janareta ta hanyar na'urar sarrafa wutar lantarki ta atomatik.Mai sarrafa wutar lantarki ta atomatik (AVR) yana ɗaya daga cikin mahimman sassa na janareta.Ayyukansa shine sarrafa ƙarfin fitarwa na janareta a cikin keɓaɓɓen kewayon.Ba zai kona na'urorin lantarki ba saboda tsananin wutar lantarki lokacin da injin janareta ya yi yawa, kuma ba zai sa na'urorin lantarki su yi aiki da kyau ba saboda ƙarancin saurin janareta da ƙarancin wutar lantarki.


Wutar lantarki na saitin janareta na diesel ba shi da kwanciyar hankali, gami da sassa biyu:


1.High ƙarfin lantarki ƙararrawa

Mafita shine kamar haka:


A.Auna ainihin ƙimar ƙarfin fitarwa na injinan diesel.

B.Tabbatar cewa kayan aikin nuni ba shi da karkacewa.

C.Idan ƙarfin lantarki yana da tsayi sosai, zaku iya duba kuma ku sake daidaita AVR mataki-mataki.

E.Tabbatar da cewa nauyin ba shi da ƙarfi kuma ƙarfin wutar lantarki ba ya jagoranci.

F.Tabbatar cewa saurin genset na al'ada ne.

G.Idan ƙimar wutar lantarki da aka auna ta al'ada ce, zaku iya bincika ko ɓangaren kewayawa na nunin ƙarfin lantarki daidai ne.

H.Duba ko saita iyakar ƙararrawar ƙararrawa mai ƙarfi daidai ne kuma daidai ne.


2. Low ƙarfin lantarki ƙararrawa

Mafita shine kamar haka:


A. Gwada ainihin ƙimar ƙarfin fitarwa na dizal genset .

B.Tabbatar cewa kayan aikin nuni ba shi da karkacewa.

C.Idan wutar lantarki ta yi ƙasa sosai, zaku iya bin matakan don dubawa da gyara AVR daki-daki.

D.Tabbatar cewa saurin naúrar al'ada ce.

E.Idan ainihin ƙimar ƙarfin lantarki ta al'ada ce, zaku iya bincika ko ɓangaren kewayawa na nunin ƙarfin lantarki daidai ne.

F.Mayar da hankali kan bincika ko ƙirar ƙirar lantarki na akwatin sarrafa janareta na al'ada ne kuma an haɗa shi da ƙarfi.

G.Tabbatar da cewa ƙimar ƙarfin lantarki mai kashi uku ba ta da babban karkata.

H.Tabbatar da cewa babu karancin lokaci.

Tabbatar da cewa lokacin da ƙararrawa ya faru, nauyin yana canzawa kaɗan.

J.Tabbatar cewa genset ba a yi nauyi ba

K.Duba ko saita iyakar ƙarfin wuta mai girma da ƙararrawar ƙararrawa daidai ne.


Guangxi Dingbo wani kamfani ne wanda ya ƙware a cikin samarwa da siyar da na'urorin injin dizal, galibi tsunduma cikin ƙira, ƙira, tallace-tallace da sabis na na'urorin janareta, yana da shekaru masu yawa na samarwa da ƙwarewar tallace-tallace, kuma yana da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, kayan aikin samarwa da ci gaba bayan-tallace-tallace sabis tawagar.Idan kuna da tsarin siyan saitin samar da dizal, maraba don kiran mu ta lambar wayar mu +8613481024441 (daidai da ID na WeChat).

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu