Abubuwan Hankali Don Amfani da Tacewar iska na Volvo Diesel Generators

Janairu 04, 2022

Domin sa abokan ciniki su kasance masu aminci, aminci da dorewar amfani da na'urorin janareta na Volvo da kuma ba da gudummawa ga tattalin arzikin ƙasa, ikon Dingbo ya aika da takarda na musamman ga abokan ciniki don haɓaka matakan kiyayewa da amfani.Wannan labarin yana mai da hankali kan matakan kariya don amfani da tace iska.

 

Saitin janareta na Volvo ana iya daukarsa a matsayin halitta mai rayuwarta.Tsawon rayuwarta ya dogara da yanayin rayuwarta.Kamar sauran mutane, muna bukatar mu ci abinci mai kyau da shakar iska mai tsabta.Yanayin aiki na injin sau da yawa mara kyau.Yin aiki a cikin irin wannan yanayi, mutane za su zaɓi sanya abin rufe fuska ko abin rufe fuska.Don injuna, muna shigar da matatun iska masu dacewa akan su.

  Volvo air filter

Don haka, ya kamata a yi la'akari da waɗannan abubuwan yayin zabar tace iska mai dacewa:

1. Juriya (asara matsi)

2. Ingantaccen tacewa (daidaitacce)

3. Ƙauran ƙura

Abubuwan da ke sama 1 da 3 sun fi ƙayyade rayuwar sabis na matatar iska;Abubuwa 2 sun tabbatar da tsabtar iska mai tacewa.

 

Domin tabbatar da dacewa ga abokan ciniki don bincika ko ana buƙatar maye gurbin tacewar iska (rayuwar sabis), an tsara Volvo panda tare da ƙararrawa bambanci matsa lamba.An raba ƙararrawa zuwa injina (tace ƙazantaccen toshe mai nuna alama) da ƙararrawar lantarki.

 

1. Ana nuna alamar datti mai datti na tacewa azaman kibiya a hoto na 1 a ƙasa.Lokacin da tace iska ta ƙazantu kuma an toshe kuma injin ya tsaya, alamar tacewa zata nuna ja.A wannan lokacin, kuna buƙatar maye gurbin matatun iska.Bayan maye gurbin, danna saman alamar don sake saita shi.

 

2. Alamar ƙararrawa ta lantarki kamar yadda kibiya ta nuna a hoto na 2 a ƙasa.Lokacin da tace iska ta ƙazantu kuma an toshe, allon nuni na baya na injin zai ba da ƙararrawa mai ji da gani don tunatar da abokin ciniki cewa ana buƙatar maye gurbin matatar iska.Abokin ciniki kawai yana buƙatar dakatar da na'ura akai-akai kuma ya fara na'ura akai-akai bayan ya maye gurbin matatar iska ta baya.

  Points For Attention In Use Of Air Filters of Volvo Diesel Generators

Don tabbatar da daidaito na tacewa, takarda shine babban kayan aiki don tace iska wanda aka sanye da na'ura mai sauri a kasuwa.Injin Volvo kuma yana ɗaukar matatun iska tare da takarda a matsayin babban abu, don haka bayan tace iska ta ƙazantu kuma an toshe shi, ana iya maye gurbinsa kawai, ba tsaftacewa da sake amfani da shi ba.


Har ila yau, Volvo ya ƙera nau'ikan matatun iska guda uku: daidaitaccen tacewa (kayan tace guda ɗaya), matattarar nauyi mai matsakaici (kayan tace guda ɗaya) da tace mai nauyi (kayan tace kashi biyu) don zaɓin abokan ciniki bisa la'akari da wurare daban-daban na injinan abokan ciniki.Ainihin saduwa da buƙatun amfani na abokan ciniki a lokuta daban-daban.Koyaya, yayin da ake aiki a cikin mahalli masu ƙura, kamar ma'adinan kwal da ma'adinai, yakamata a yi amfani da matatun iska na musamman (ba Volvo penta ya kawo ba).Tacewar iska da aka yi amfani da ita a wannan lokaci na musamman yana buƙatar masana'antun kayan aiki da sashen aikace-aikacen Volvo ta hanyar lissafi da gwajin matsa lamba.


Points For Attention In Use Of Air Filters of Volvo Diesel Generators

Domin tabbatar da injin ya fi aminci, abin dogaro kuma ya fi ƙirƙira, Volvo yana sarrafa ƙira, zaɓin kayan aiki da samar da matatun iska.

 

Diesel Generators Injin Volvo wanda ke samar da wutar lantarki ta Dingbo Power yana da inganci mai kyau da kuma kyakkyawan aiki.Volvo ikon janareta iya aiki daga 68kw zuwa 560kw.Idan kuna sha'awar, maraba don tuntuɓar mu ta imel dingbo@dieselgeneratortech.com, za mu yi aiki tare da ku a kowane lokaci.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu