Matakan Fara Injin Dizal Generator

Nuwamba 22, 2021

Kafin fara janaretan dizal, cire ƙura, alamun ruwa, alamun mai da tsatsa da ke manne da saman naúrar.Bincika ko masu haɗin inji da maɗauran ramuka sun sako-sako.Bayan an fara janaretan dizal, yakamata a sarrafa saurin a kusan 600-700rpm, kuma a kula sosai da matsa lamba mai.Idan babu alamar hawan mai, dakatar da injin nan da nan don dubawa.A cikin wannan labarin, ikon Dingbo zai gabatar da matakan tsaro 8 da matakan farawa 5 kafin farawa 200kva dizal janareta .


  The Start Steps of Diesel Engine Generator


1. Sanarwa kafin fara saitin janareta na diesel.

A. Muna ba da shawarar ɗaukar sabon janareta na diesel akan nauyin 80% zuwa 90%.

B. Cire ƙura, alamun ruwa, tabon mai da tsatsa da ke haɗe zuwa saman naúrar.

C. Bincika ko ajiyar mai na tankin mai ya dace da ƙayyadadden lokacin aiki.

D. Kunna mai kunnawa daga tankin mai zuwa famfon canja wurin mai na janareta na diesel da kuma shayar da iskar tsarin man fetur tare da famfo na hannu.

E. A duba ko akwai wadataccen mai a cikin kaskon man dizal, famfon allurar mai da gwamna.

F. A duba ko akwai wadataccen mai a cikin kaskon man dizal, famfon allurar mai da gwamna.

G. Duba ko ruwan sanyaya a cikin tankin sanyaya ya cika.Maɓallin shigar da ruwa zai buɗe babban buɗaɗɗen madauwari.

H. Kunna kowane maɓalli a kan kwamiti mai kulawa zuwa daidaitaccen matsayi na aiki na saitin janareta na saka idanu, kuma maɓallin iska ta atomatik zai kasance a cikin wurin budewa.

 

2. Matakan farawa na saitin janareta na diesel.

A. Juya madatsar man fetur mai aiki ko danna maɓallin "saurin saurin injin mai" don gyara ƙofar injin dizal a matsayi marar aiki daidai da saitin janareta (kimanin 500-700rpm).


B. Kunna wutar lantarki, wutar tana kunne, sannan danna famfo na farko don farawa, kuma famfon mai ba da wutar lantarki ba zai yi aiki fiye da 30s kowane lokaci ba.Har sai da matsa lamba mai ya kai 0.2-0.3mpa (kawai don famfon mai bayarwa kawai), danna maɓallin farawa na famfon da aka rigaya don farawa.Idan har yanzu maɓallin farawa ya kasa farawa a 12s, jira minti 2 kafin fara lokaci na biyu.Idan ya kasa farawa sau uku a jere, bincika kuma gano musabbabin laifin.Lokacin da zafin jiki ya yi ƙasa, don naúrar sanye take da na'urar riga-kafi, da farko ja na'urar sauya zafi zuwa waje ta farko.A wannan lokacin, an haɗa preheater.Bayan sau biyu, ja da zafin zafin jiki zuwa waje na biyu.A wannan lokacin, lokacin da aka haɗa preheater zuwa preheater, kunna mai don shigar da preheater.A wannan lokacin, danna maɓallin don fara janareta na diesel.Bayan an yi nasara farawa, za a sake tura mai canza zafi zuwa matsayin asali.A lokacin farawa, saboda raguwar ƙarfin lantarki na babban ƙarfin ƙararrawa, adadin nunin na iya canzawa.A wannan lokacin, kawai danna maɓallin "sakin sigina" don kawar da wannan al'amari.

 

C. Bayan fara janareta na diesel, za a sarrafa saurin tsakanin 600-700rpm, kuma a kula sosai ga karatun.Idan babu wata alama, daina aiki nan da nan don dubawa.


D. Idan janareta na diesel yana aiki akai-akai a cikin ƙananan gudu, za a iya ƙara saurin gudu zuwa 1000-1200rpm don aikin preheating na diesel.Lokacin da engine zafin jiki ne game da 50 ℃ da man zafin jiki ne game da 45 ℃, gudun za a iya ƙara zuwa 1545rpm ko 1575rpm (ga raka'a sama da 250KW).


E. A wannan lokacin, idan saitin janareta na diesel yana aiki akai-akai, kashe na'urar kashe iska ta atomatik, sannan a hankali ƙara nauyi.Lura cewa maɓallin iska yana sanye da na'urar kariya ta asarar wutar lantarki.Ana iya rufe shi ne kawai lokacin da wutar lantarki ta janareta ta kai kashi 70% na babu wutar lantarki (lokacin rufewa, sai a kashe hannun mai sauyawa sannan a rufe).Lokacin da wutar lantarkin janareta ya ragu zuwa digiri 40 ~ 70, lokacin da aka cire haɗin na'urar, sai na'urar ta sake tashi sama, amma ba a cikin wurin rufewa ba, wanda shine al'ada.

 

Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd yana da tushe na samarwa na zamani, ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun R & D, fasahar masana'anta ta ci gaba, ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci da saka idanu mai nisa. sabis na girgije Dingbo garanti don samar muku da cikakkiyar saitin janareta na dizal mai tsayawa ɗaya daga ƙirar samfur, samarwa, ƙaddamarwa da kulawa.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu