Gwajin Juyawa Na Saitin Samar da Wuta

29 ga Oktoba, 2021

Bari janareta ya ɗauki sa'o'i 110% P, ƙarfin lantarki, mita, gudu da abubuwan iya aiki ana daidaita su zuwa ƙimar ƙima, galibi don bincika aikin kowane ɓangaren janareta, bai kamata a sami ƙarar ƙararrawa da girgizar da ba ta dace ba.

1. Ka'idar kimantawa bisa ga doka da binciken aiki.

2. Abubuwan cikawa sun haɗa da teburi huɗu: Binciken shekara-shekara:

Kimar tasirin muhalli Ya kamata a gwada saitin janareta na gaggawa da allon kashe gaggawa don amfani don bincika sosai ko samar da wutar lantarki abin dogaro ne da amincin na'urar;kwaikwayi gazawar wutar lantarki na babban tashar wutar lantarki don gwajin farawa ta atomatik.

3. Ma'anar ƙimar aminci.Tsakanin dubawa: dubawa da gyarawa a cikin wannan shekara;sabunta dubawa.

(1) Ƙididdigar bin diddigin ƙididdigar tasirin muhalli na tsarawa.Saitin samar da gaggawa ko tsarin jujjuyawar za a yi gwajin lodin babban matsakaicin nauyi a cikin yanayin gaggawa.

(2) Domin saitin janareta na gaggawa ko na'urorin jujjuya waɗanda galibi ke yin rigakafin rigakafi ko ƙananan gyare-gyare don tarwatsewa, shigarwa da dubawa;yi amfani da matsakaicin nauyin gwaji na yau da kullun a ƙarƙashin yanayin gaggawa na awanni 1-2.


Power Generating Set


4. Ka'idar duba mutunci.

(1) Idan iskar janareta na gaggawa ko na'urar juyawa aka tarwatsa kuma an maye gurbinsu, yakamata a duba tsarin gyarawa da shigarwa da inganci, kuma yakamata a gudanar da gwaje-gwaje masu dacewa.Sai kawai bayan shigarwa da aiki na yau da kullun da na al'ada za a iya haɗa jirgin, kuma ingancin shigarwa ya kamata a bincika sosai.Gwajin hawan zafin jiki don ƙididdige ƙarfin janareta gabaɗaya bai wuce sa'o'i 4 ba, kuma zafin zafin jiki bai kamata ya wuce iyakar hawan zafin jiki ba.

(2) Idan janaretan dizal ya watse kuma an gyara shi, za a gudanar da gwajin lodin daidai da buƙatun dubawa na janaretan dizal.

(3) Yayin gwajin lodi, janareta ko tsarin jujjuyawa yakamata su sami damar yin aiki da ƙarfi ba tare da hayaniya mara kyau ba, girgiza da zafi mai yawa.Bincika ko ƙarfin lantarki, halin yanzu, mita da alamun wutar lantarki na al'ada ne, kuma duba iska da tsabtar saman.Yanayi: Auna juriya na thermal bayan gwajin, kuma ƙimar da aka yarda da juriyar juriya na thermal bayan sake juyawa bai kamata ya zama ƙasa da 1MΩ ba.

(4) Bincika yanayin aiki na commutator ko zoben zamewa.Lokacin aiki ƙarƙashin ƙimar ƙima, walƙiya mai motsi bai kamata ya wuce Class 1 ba kuma kada a sami tartsatsi a kan zoben zamewa.

(5) Lokacin da janareta yana da asali mai tsananin girgiza ko lokacin da kowane sassa na jujjuyawa kamar jujjuyawar (armature) winding, commutator, waya karfe da ruwan fanfo aka maye gurbinsu yayin gyara, ana buƙatar duba ma'auni mai ƙarfi da tsauri (madaidaicin ƙimar ƙimar ƙasa da ƙasa) Gudun 1000) Na janareta kawai suna buƙatar zama a tsaye.

(6) Gwajin Balance).

Ya kamata a yi gwajin iska bayan an maye gurbin injin janareta (armature), gudun shine 120% na saurin da aka kimanta, kuma yana ɗaukar mintuna 2 ba tare da lahani mai cutarwa ba.

(7) Injin janareta wanda iskar sa ba ta samu rauni ba za a yi gwajin juriya.

Ba kowane saitin janareta na diesel ba zai iya yin aiki da yawa.Na'urorin janareta na diesel gabaɗaya suna da babban ƙarfi da ƙarfin jiran aiki.Yayin aikin saitin janareta na diesel, ƙarfin gabaɗaya zai yi jujjuya sama da ƙasa.Wutar jiran aiki ita ce ƙarfin da saitin janareta na diesel zai iya samu, amma ba ƙarfin da ake amfani da shi na dogon lokaci ba.Don haka, dole ne mu fahimci ikon saitin janareta na diesel lokacin da muka sayi saitin janareta na diesel.Lokacin da na'urar samar da dizal ta shiga aikin dakon kaya, sai injinan diesel da ke da kariya guda hudu zai kare kansa tare da dakatar da samar da wutar lantarki, wanda ba shi da illa sosai ga na'urar samar da dizal.

Ayyukan injin janaretan dizal a cikin mahalli mai nauyi zai sa kuɗin aljihun aljihun janaretan dizal ya tsufa cikin sauri, wanda zai yi tasiri sosai ga amfani da saitin janaretan dizal.Kuma zai samar da babban zafin jiki da kuma lalata sassan.Lokacin da ƙarfin ɗaukar naúrar ya wuce, crankshaft a cikin injin dizal ya karye kuma injin dizal ya rushe.

Wutar Dingbo ta nuna cewa lokacin siyan saitin janaretan dizal, dole ne ka zaɓi saitin janareta na diesel da ƙarfin da ya dace daidai da yanayin da kake amfani da shi kuma ka yi aiki mai kyau a cikin kulawa, ta yadda za a ƙara rayuwar injin janaretan dizal.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu