Hanyoyin Cire Adadin Carbon daga Saitin Generator na Shangchai

20 ga Agusta, 2021

Adadin Carbon wani hadadden cakuda ne da aka samu ta hanyar rashin cikar konewar man dizal da man injin da aka kutsa cikin silinda.Matsakaicin zafin jiki na ajiyar carbon ba shi da kyau, kuma yawan adadin carbon a saman sashin zai sa sashin ya yi zafi a cikin gida kuma ya rage ƙarfinsa da ƙarfinsa.A cikin lokuta masu tsanani, munanan hatsarori kamar sintering na injector coupler, bawul ablation, piston zobe jamming, da silinda ja na iya faruwa.Bugu da kari, tarin tarin iskar carbon yana gurɓatar da tsarin sa mai na injin janaretan dizal na Shangchai, tare da toshe hanyoyin mai da tacewa, tare da taƙaita rayuwar janareta.Saboda haka, lokacin da Shangchai dizal janareta sets suna da carbon da yawa, dole ne a cire su cikin lokaci.Mai kera janareta-Dingbo Power yana gabatar muku da hanyoyin cire ajiyar carbon.



What Are the Methods for Removing Carbon Deposits from Shangchai Genset

 



1. Dokar injina

Yana amfani da goga na waya, scrapers, guntun bamboo ko zanen Emery don cire ajiyar carbon.Ana iya yin goga na musamman da gogewa bisa ga siffar sassan da za a tsabtace: Misali, ajiyar carbon da ke kusa da ramin bututun mai na injector za a iya tsabtace shi tare da goga na bakin ciki na jan karfe;ana iya shigar da ajiyar carbon a cikin ɗakin matsa lamba tare da na musamman ta hanyar allura da aka yi da waya ta jan karfe Yi amfani da goga na ƙarfe na silindi don cire ajiyar carbon akan jagoran bawul da wurin zama.Hanyar inji don cire ajiyar carbon yana da ƙarancin aikin aiki da ƙarancin cirewa.Wasu sassa suna da wuyar gogewa mai tsabta, kuma an bar wasu ƙananan ɓangarorin da yawa, waɗanda suka zama wuraren haɓaka sabbin abubuwan ajiyar carbon kuma suna ƙara ƙarancin sassan.Sabili da haka, wannan hanyar gaba ɗaya ba ta dace da sassa masu mahimmanci ba.

 

2. Fesa hanyar tsakiya

Hanya ce ta fesa dakakken gyada, peach, da apricot husk barbashi a saman sassan sassan ta hanyar iska mai sauri don cire ajiyar carbon.Wannan hanya tana da inganci sosai kuma tana da tsabta gabaɗaya wajen cire ajiyar carbon, amma tana buƙatar kayan aiki na musamman don samar da iskar iska mai sauri, kuma farashin yana da girma, don haka bai dace da amfani da yawa ba.

 

3. Dokar sinadarai

Hanya ce ta yin amfani da sinadari mai narkewa mai narkewa don sassaukar da iskar carbon da ke saman sassan sassan ta yadda za su rasa ikon yin cudanya da karafa, sannan a cire tausasan da ake samu.Wannan hanya tana da babban inganci da tasiri mai kyau a cikin cire ajiyar carbon, kuma ba shi da sauƙi don lalata sassan sassan zobe.

1) Decarburizing wakili gabaɗaya ya ƙunshi abubuwa 4: rarrabuwar carbon, diluent, jinkirin sakin wakili da wakili mai aiki.Akwai nau'o'in nau'ikan decarburizing da yawa.Dangane da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan ƙarfe, ana iya raba su zuwa ma'aikatan decarburizing na ƙarfe da wakilai na decarburizing na aluminum.Abubuwan da ke sama sun ƙunshi abubuwan da ke lalata sinadarai (kamar caustic soda) don samfuran aluminium.Sabili da haka, ya dace kawai don ƙaddamar da sassan karfe.Lokacin amfani da inorganic decarburizing wakili, zafi da bayani zuwa 80-90 ° C, jiƙa sassa a cikin bayani na 2h, da kuma fitar da shi bayan da carbon adibas ya yi laushi;sa'an nan kuma, yi amfani da goga don cire abubuwan da ke cikin carbon mai laushi, sa'an nan kuma amfani da abun ciki na 0.1% - Tsabtace tare da 0.3% potassium dichromate ruwan zafi;a ƙarshe, shafa shi bushe da laushi mai laushi don guje wa lalata.

2) Organic decarburizing wakili: a decarburizing sauran ƙarfi shirya daga Organic kaushi, wanda yana da karfi decarburization ikon, ba shi da wani m sakamako a kan karafa, kuma za a iya amfani da a dakin zafin jiki.An fi amfani dashi don decarbonization na daidaitattun sassa.

Formulation 1: Hexyl acetate 4.5%, ethanol 22.0%, acetone 1.5%, benzene 40.8%, dutse vinegar 1.2%, ammonia 30.0%.Lokacin tsarawa, kawai ku auna shi gwargwadon nauyin nauyin da ke sama kuma ku haɗa shi daidai.Lokacin da ake amfani da shi, jiƙa sassan a cikin ƙarfi don 23h;bayan fitar da shi, sai a tsoma buroshi a cikin man fetur don cire tarkacen carbon da aka yi laushi.Wannan kaushi yana lalata tagulla, don haka bai dace da decarbonization na sassan jan karfe ba, amma ba shi da wani tasiri mai lalacewa akan sassan ƙarfe da aluminum.Wannan dabara kuma yana da tasirin cire tsohon fenti.Lura: Yanayin aiki yakamata ya sami yanayi mai kyau na samun iska yayin amfani.

② Formulation 2: kerosene 22%, turpentine 12%, oleic acid 8%, ammonia 15%, phenol 35%, oleic acid 8%.Hanyar shiri ita ce a fara haxa kananzir, man fetur, da turpentine daidai gwargwadon nauyin (nauyin), sannan a haɗa da phenol da oleic acid, a zuba ruwan ammonia, a ci gaba da motsawa har sai ya zama ruwan lemo mai haske.Lokacin da ake amfani da shi, sanya sassan da za a lalata su a cikin sauran ƙarfi, jiƙa na 23h, jira har sai ajiyar carbon ya yi laushi, sannan a goge su da man fetur.Wannan dabarar ba ta shafi sassan jan karfe ba.

③ Formulation 3: Man dizal na farko 40%, sabulu mai laushi 20%, cakuda foda 30%, triethanolamine 10%.Lokacin da ake shirya, da farko zazzage foda mai gauraye zuwa 80-90 ° C, ƙara sabulu mai laushi a ƙarƙashin motsawa akai-akai, ƙara man dizal na farko lokacin da aka narkar da shi, sannan a ƙara triethylamine.Lokacin amfani, sanya sassan a cikin akwati da aka rufe, zafi zuwa 80-90 ° C tare da tururi, kuma jiƙa na 2-3h.Dabarar ba ta da wani tasiri mai lalacewa akan karafa.

 

Abin da ke sama shine hanyar cirewa don ajiyar carbon na saitin janareta na diesel na Shangchai.Adadin carbon yana da babban tasiri akan aikin janareta.Sabili da haka, yayin aikin gyaran gyare-gyare, za ku iya zaɓar takamaiman hanyar aiwatarwa bisa ga kafawar ma'aunin ajiyar carbon da yanayin ku.Domin kawar da ma'adinan carbon yadda ya kamata, ana buƙatar kulawa ta musamman don janareta, Dingbo Power, a matsayin ɗaya daga cikin manyan. janareta manufacturer , muna da ƙungiyar masu fasaha masu fasaha da masana a kan tsutsa da kiyayewa, ya kamata akwai matsala ko kuna da sha'awar siyan Shangchai GnENALATERTERTERATERENATRECHOUCKED,


Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu