Yadda Ake Tabbatar Da Tsaron Kulawar Generator Diesel

15 ga Maris, 2022

Kamfanin janareta na Dingbo ya kwashe sama da shekaru 20 yana aikin kula da na'urorin samar da dizal.Dangane da tambayar yadda za a tabbatar da amincinta, za mu iya ƙididdige abubuwa uku na ɗan adam, inji da yanayin yanayi.Lokacin da hatsarin aminci ya zo, babu shakka cewa tarin abubuwan da ke sama zai haifar da aminci.


Na farko, dalilai na mutum.

Misali, idan ka gyara na'ura, a cikin yanayin al'ada, babu shakka za a kashe ta (kulle) don kulawa.Ɗauki maɓallin makullin tare da ku don guje wa kuskuren rufewar wani (kuskuren aiki).

Matsayin haɗari 1: idan kun kasance malalaci kuma ku ci gaba da kula da wutar lantarki, haɗarin ya zama mafi girma.

Ma'aunin haɗari 2: da zaran wasu sun yi aiki a zahiri, kayan aiki suna motsawa ko wutar lantarki ta zo, kuma kun ji rauni.Don haka, dole ne mu haɓaka wayar da kan mu game da rikicin da kuma kula da haɗarin!Rage haɗari!Wani kuma shi ne cewa a cikin yanayin damuwa, yana da sauƙin yin kuskure a wurin aiki, don haka dole ne ku daidaita yanayin ku.


How to Ensure the Safety of Diesel Generator Maintenance


Na biyu, abubuwan da ke cikin abubuwa.

Alal misali, lokacin da aka tsara kayan aikin injiniya, ba a la'akari da abubuwan tsaro ba, ko kuma ba a yi la'akari da shi sosai ko rashin lahani ba, don haka yana da sauƙin samun haɗari na aminci a cikin aikace-aikacen da kiyayewa a tsakiyar da kuma mataki na gaba.


Na uku, abubuwan da ke cikin yanayin yanayi.

An yi overhauling.Hasken hasken duhu ne, sararin cikin gida yana da kunkuntar sosai, kuma duk abubuwan da aka saba gyara kamar ƙananan tazarar sararin samaniya na cikin gida suna da haɗari ga haɗarin aminci.Ma'aikacin wutar lantarki na janareta dizal zai koyi jagorar aikin aminci da kyau, ya tsara tsauraran ka'idoji don keta dokoki da yin sanarwar jama'a, sannan ma'aikata na cikakken lokaci su kula da su.


Masu aikin samar da dizal suna buƙatar ɗaukar matakan kariya masu mahimmanci yayin aiki.

1) Don hana ma'aikaci daga ƙonewa da janareta na diesel, kar a taka janareta na diesel kuma cire hular radiator.Za a yi amfani da matakan da suka dace.

2) Lokacin da aka rufe janareta na diesel don sanyaya, ana iya duba tsarin sanyaya kawai bayan an sanyaya naúrar.

3) A kula ta musamman wajen zubar da mai na sashin.Man shafawa na iya yin zafi sosai kuma yana iya haifar da konewa.

4) Kafin sassautawa ko cire duk wani bututu, masu haɗawa ko sassan da ke da alaƙa, ya zama dole don sauke nauyin iska, mai, man fetur ko tsarin sanyaya.Yi hankali lokacin cire kowace na'ura daga tsarin da ke amfani da matsa lamba, saboda wasu matsa lamba na iya kasancewa a cikin tsarin.Mai aiki da janareta dizal ba zai gwada matsa lamba a wurin da hannu ba.

5) Mai aiki kada ya taɓa kowane ɓangare na injin da ke aiki.Bincika a gyara bayan an kashe janaretan dizal kuma a sanyaya.

6) Yi hankali lokacin cire murfin murfin dizal janareta akwatin sarrafawa.Sannu a hankali kwance sukukuwa biyu na ƙarshe ko ƙwaya waɗanda ke kusa da sasanninta na farantin murfin ko kayan aiki.Kafin cire dunƙule biyu na ƙarshe ko goro, a hankali latsa farantin murfin don shakata da bazara ko wani matsi.

7) Dole ne ma'aikacin naúrar ya yi taka tsantsan yayin cire murfin iska mai sanyaya, mai dacewa da man shafawa, bawul ɗin matsa lamba, na'urar numfashi ko magudanar ruwa, da dai sauransu. Da farko kunsa murfin ko toshe tare da wani zane don hana ruwa daga fantsama cikin matsin lamba.

8) Idan man fetur ko mai ya zube yayin aikin naúrar, da zarar an same shi, sai a dakatar da na'urar nan da nan don gyarawa sannan a dakatar da zubewar.

9) Wakilin antirust na tsarin sanyaya na naúrar ya ƙunshi alkali.Kada ku sha.Masu aiki yakamata su guji taɓa fata ko idanu.

10) Electrolyte na baturin yana dauke da acid, don haka mai aikin injin din diesel ya guji taba fata ko idanu.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu