Abin da ya kamata a haɗa a cikin ƙaddamar da Volvo Genset

28 ga Yuli, 2021

Bayan an gama shigar da saitin janaretan dizal na Volvo, ba za a iya farawa nan da nan ba.Za'a iya farawa da amfani da shi ta al'ada bayan cikakken kewayon ƙaddamarwa da karɓa.Powerarfin Dingbo mai zuwa zai gabatar muku da abubuwan da suka haɗa cikin ƙaddamarwa da yarda da shigarwar samar da saiti .

 

I. Cire hatimin naúrar.

 

Tsaftace da goge man da ke hana tsatsa a wajen naúrar -- lokacin da naúrar ta bar masana'anta, don hana lalata ƙarfe na waje, ana kula da wasu sassa da hatimin mai.Don haka, sabon rukunin da aka shigar, kuma ta hanyar dubawa, daidai da buƙatun shigarwa, dole ne a buɗe shi don farawa.

 

II.Unit dubawa.


i.Duba ko saman naúrar ya goge gabaɗaya kuma ko kwayayen anga ya kwance.Idan an sami wata matsala, ƙara ta cikin lokaci.

 

ii.Bincika ƙarfin matsi na Silinda, juya crankshaft don bincika ko akwai wani sauti mara kyau a cikin aikin sassan Silinda, kuma ko crankshaft yana jujjuyawa cikin yardar kaina.A lokaci guda, zubar da famfo mai a cikin farfajiyar juzu'i, kuma da hannu ƙwanƙwasa crankshaft, yana jin wahala sosai kuma akwai ƙwanƙwasa (ƙarfin roba), yana nuna cewa matsawa ta al'ada ce.

 

iii.Duba tsarin samar da mai.

 

iv.Duba ko iskar da ke kan tankin mai ba a toshe.Idan akwai datti, sai a cire shi.Ko dizal ɗin da aka ƙara ya cika makin da ake buƙata, ko adadin man ya isa, sannan kunna maɓallin kewaya mai.


The Diesel Generator Needs to Be Commissioned After Installation

 

v. Sako da ƙulle-ƙulle na matatar man dizal ko famfon alluran mai, a zub da mai da hannu, sannan a cire iskar da ke cikin hanyar mai.

 

vi.Duba ko haɗin bututun mai yana zubewa.Idan akwai wata matsala, ya kamata a magance ta cikin lokaci.

 

II.Binciken tsarin sanyaya ruwa.

 

i.Duba tankin ruwa, kamar rashin isasshen ruwa, yakamata ya ƙara isasshen ruwa mai laushi mai tsafta ko maganin daskarewa.

ii.Duba ko gabobin bututun ruwa suna zubewa.Idan akwai wata matsala, ya kamata a magance ta cikin lokaci.

 

iii.Bincika ko maƙarƙashiyar bel ɗin ya dace.Hanyar ita ce danna tsakiyar bel da hannu da bel.

 

III.Lubrication tsarin dubawa.

 

i.Bincika ko ɗigon mai yana faruwa a duk haɗin gwiwar bututun mai.Idan akwai wata matsala, ya kamata a magance ta cikin lokaci.

 

ii.Duba adadin mai a cikin kwanon mai, zana mai sarrafa mai na cikakken tsarin asara, sannan a lura ko tsayin mai ya cika ka'idodin, idan ba haka ba, yakamata a gyara shi.

    

IV.Duba tsarin kewayawa.

 

i.duba yawan adadin electrolyte baturi, ƙimarsa ta al'ada ita ce 1.24-1.28, lokacin da yawa bai wuce 1.189 ba, yana nuna cewa baturin bai isa ba, ya kamata a yi cajin baturi.

 

ii.Bincika ko an haɗa kewaye daidai.

 

iii.Bincika ko akwai datti da oxidation akan wurin daurin baturi, idan akwai, yakamata a tsaftace shi.

 

iv.Bincika ko motar farawa, na'urar aiki ta lantarki da sauran haɗin lantarki yana da kyau.

 

V. Duban mai canzawa.

 

i.Ya kamata a ba da kulawa ta musamman ga mahaɗar injina na janareta mai ɗaukar hoto guda ɗaya, kuma numfashin da ke tsakanin rotors yakamata ya zama iri ɗaya.

 

ii.Dangane da zane-zane da zane-zane, zaɓi kebul na wutar lantarki da ya dace, tare da mai haɗa jan ƙarfe zuwa wayoyi, mai haɗa jan ƙarfe da busbar, busbar ɗin da aka daidaita, tazarar mai haɗin ya fi 0.05mm.Idan nisa tsakanin masu gudanarwa ya fi 10mm, ana buƙatar shigar da igiyoyin ƙasa.

 

iii.Wuraren wayoyi na akwatin fitowar janareta an yi musu alama da U, V, W da N, waɗanda ba sa wakiltar ainihin tsarin lokaci, wanda ya dogara da tuƙi na janareta.UVW yana nufin jerin lokaci na jujjuyawar agogo, kuma VUW tana nufin ainihin tsarin jujjuyawar agogon agogo.

 

iv.Bincika ko an kashe wayoyi na kwamitin kula, kuma idan ya cancanta, duba ɗaya bayan ɗaya.

 

Abubuwan da ke sama su ne bangarorin ƙaddamarwa da yarda da su saitin janareta dizal Ƙaddamar da shigarwa ta Dingbo Power.Idan kuna sha'awar injinan diesel, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel dingbo@dieselgeneratortech.com.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu