Me yasa Disel Generator Ya Bayyana Yana Kona Watts

Oktoba 15, 2021

Na'urorin samar da wutar lantarki na diesel lokaci-lokaci suna haifar da konewar daji, wato, jujjuyawar injin dizal ya lalace.Dangane da matsalar kona injinan dizal, ana iya haifar da baƙar hayaƙi, ƙarfin mai ya ragu sosai, motsi ya yi rauni, da crankcase Farin hayakin mai daga iskar iska, kuma ana samun matsaloli kamar su "chicking" da sauti masu karo da juna.A wannan yanayin, menene ainihin dalilin matsalar ƙonawa na saitin janareta dizal ?Dingbo Power ne ya taƙaita wannan labarin ga kowa da kowa.

 

1. Ba a yi amfani da man shafawa daidai da lokacin.Ya kamata a yi amfani da nau'o'i daban-daban na man shafawa don lokuta daban-daban.Wasu injinan dizal suna ƙone bushes, wanda ke haifar da amfani da mai mai ƙarancin ɗanɗano a lokacin rani, wanda ba ya haifar da wani fim ɗin mai a saman dajin mai ɗaukar hoto.

 

2. Man shafawa ba shi da tsabta.Idan an zuba man mai mai datti a jiki, zai toshe kewayen mai kuma ya haifar da konewar tile.

 

3. Ƙara man inji bai dace ba.Idan man injin ya yi yawa, injin dizal zai ƙone man injin ɗin cikin sauƙi kuma ya samar da ajiyar carbon.Gabaɗaya magana, ya fi dacewa matakin mai ya kasance a tsakiyar ma'auni na sama da na ƙasa na dipstick mai.


Why Did the Diesel Generator Appeared Burning Watts

 

4. Kada ku kula don duba mita.Lokacin da injin diesel ke gudana a ƙarƙashin yanayi na al'ada, matsa lamba mai ya kamata ya kasance a tsakiyar (0.15 ~ 0.25) MPa, kuma matsa lamba mai a cikin rashin aiki bai kamata ya zama ƙasa da 0.5 MPa ba.Wasu kwastomomi ba sa mai da hankali sosai ga ma'aunin ma'aunin man, ta yadda ba za su iya ganowa da magance ɓoyayyun haɗarin tsaro a cikin lokaci ba.

 

5. Nisa da aka haɗa tsakanin shaft da tayal bai dace da bukatun ba.Idan nisa ya yi ƙanƙanta, man ba shi da sauƙin shiga, kuma ba za a iya samar da Layer na fim ɗin mai ba.Idan nisa ya yi girma sosai, mai yana da sauƙin fitowa, kuma Layer fim ɗin mai yana da wuyar samarwa.Sabili da haka, lokacin gyarawa da haɗuwa, ya zama dole don tabbatar da cewa tazara tsakanin bushes masu ɗaukar nauyi yana cikin iyakokin ma'auni.

 

6. Fale-falen fale-falen ƙonawa da ke haifar da aiki mai ɗaukar nauyi na dogon lokaci.Saboda aiki mai girma na dogon lokaci, injin dizal yana da babban zafin jiki da ƙananan saurin juyawa, ƙarfin ɗaukar nauyi yana inganta, kuma samar da mai na famfon mai yana daidai da raguwa sosai.Bugu da kari, dankon mai yana raguwa sosai a yanayin zafi, wanda zai iya haifar da ƙonewa watt.

 

Abin da ke sama shi ne dalilin da ya sa matsalar kona daji na injin janareta na diesel ke da yuwuwar faruwa.Lokacin da saitin janareta ya sami matsala, abokin ciniki ya kamata ya dakatar da shi don kula da shi nan da nan, in ba haka ba zai iya tsananta matsalar sosai kuma ya sa daji mai ɗaukar hoto da jarida su manne da kulle., Sakamakon karuwa a cikin wahalar kulawa da kulawa.

 

Kada ku ji tsoron "matsalolin" na injin janareta na diesel.Dingbo Power shine mafi abin dogaro dizal janareta kuma zai iya magance matsaloli ga manyan masu amfani.Idan ka zabi Dingbo Power don siyan injinan dizal, ba za ka yi nadama ba.Idan kuna buƙatar shi, Barka da zuwa tuntuɓar mu ta imel dingbo@dieselgeneratortech.com.


Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu