Menene Ba daidai ba don Fara Saitin Generator

Janairu 13, 2022

Idan babu ruwan sanyaya bayan farawa, zazzabi na taron Silinda, shugaban Silinda da shingen Silinda zai tashi da sauri.A wannan lokaci, ƙari na ruwan sanyi zai haifar da layin silinda mai zafi, kan silinda da sauran sassa masu mahimmanci ba zato ba tsammani ya fashe ko nakasa.Duk da haka, idan an ƙara tafasasshen ruwa na kimanin 100 ℃ ba zato ba tsammani a cikin jiki mai sanyi kafin farawa, shugaban Silinda, shingen Silinda da Silinda liner kuma za su bayyana fashe.Shawara: Jira har sai ruwan zafin ya ragu zuwa 60 ℃ da 70 ℃ kafin ƙara.

 

Kuskure 2: Buga gas kuma fara

Kar a yi amfani da tashar mai cike da man lokacin da janareta ke farawa.Gargaɗi: Hanyar da ta dace don yin haka ita ce barin magudanar ruwa.Amma mutane da yawa don samun dizal janareta don farawa da sauri, kafin ko lokacin fara saitin janareta.Anan, zan gaya muku illar wannan hanyar: 1. An kashe man fetur, dizal da yawa zai wanke bangon Silinda, wanda ya sa piston, zoben piston da lalacewar silinda na silinda, lalata lalacewa;Yawan man da ke gudana a cikin kwanon mai zai shafe mai kuma ya raunana tasirin mai;Dizal da yawa a cikin silinda ba zai ƙone gaba ɗaya ba kuma ya samar da ajiyar carbon;Injin dizal yana farawa maƙura, saurin na iya tashi da sauri, yana haifar da lahani mai girma ga sassa masu motsi (ƙara lalacewa ko haifar da gazawar Silinda).

 

Kuskure 3. Tilasta tirela mai firiji don farawa

Injin janareta na diesel wanda aka saita a yanayin motoci masu sanyi, dankowar mai, wanda hakan zai tilasta tirelar farawa, wanda zai kara haifar da lalacewa tsakanin injin dizal na motsi, wanda ba zai haifar da tsawaita rayuwar injin dizal ba.

 

Kuskure 4. bututun sha a lokacin farawa

Idan bututun ci na injinan dizal ya kunna kuma ya fara, toka da tarkace da aka samu ta hanyar konewar kayan za a tsotse su cikin silinda, wanda ke da sauƙin haifar da lallausan ƙulli na ci da kofofin shaye-shaye da lalata silinda.


  What Is the Wrong Way to Start the Generator Set


Kuskure 5.Yi amfani da filogi na lantarki ko injin zafin wuta na dogon lokaci

Na'urar dumama filogi ko zafin wuta shine waya mai dumama wutar lantarki, yawan wutar lantarki da zafinsa suna da girma sosai.Yin amfani da dogon lokaci na iya haifar da lalacewa ta hanyar babban fitarwa a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma yana iya ƙone wayar dumama.

Shawara: Ci gaba da amfani da filogin lantarki bai kamata ya wuce minti 1 ba, kuma ci gaba da amfani da lokacin zafin wuta ya kamata a sarrafa shi cikin 30s.

 

Kuskure 6. Ana ƙara mai kai tsaye zuwa silinda

Ƙara man fetur a cikin silinda zai iya inganta yanayin zafi da matsa lamba na hatimi, wanda ya dace da farkon sanyi na janareta, amma man ba zai iya ƙone gaba ɗaya ba, mai sauƙin samar da carbon, rage elasticity na zoben piston, rage hatimin. aikin silinda.Hakanan yana saurin sa jaket da rage ƙarfin janareta.

 

Kuskure 7. Saka man fetur kai tsaye cikin bututun sha

Wurin kunna wutan man fetur ya fi ƙasa da man dizal, konewar dizal kafin. Zuba man fetur kai tsaye a cikin bututun sha zai sa janaretan dizal yayi aiki mai tsauri kuma ya haifar da bugun jini mai ƙarfi.Lokacin da injin dizal yayi tsanani, zai iya sa injin dizal ya koma baya.

Dingbo yana da kewayon na'urorin dizal: Volvo / Weichai /Shangcai/Ricardo/Perkins da sauransu, idan kuna buƙatar pls kira mu: 008613481024441 ko yi mana imel:dingbo@dieselgeneratortech.com.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu