Hayaniyar Haɓaka Daban-daban na Generator Diesel 800KW

Fabrairu 16, 2022

Me yasa janaretan wutar dizal 800kW ke da surutu daban-daban?A yau, ikon Dingbo zai amsa muku!


A. Abubuwan da ke haifar da hayaniyar gaba ɗaya 800kW dizal janareta .


1. Idan ka ji sautin da ba a saba gani ba a lokacin aikin janareta na dizal mai nauyin 800KW, ya kamata ka fara tantance inda sautin ya fito, kamar ɗakin bawul, cikin jikin injin, farantin gaba, haɗin gwiwa tsakanin janareta da dizal. engine ko a cikin silinda.Lokacin da aka ƙayyade matsayi, ya kamata a yi hukunci bisa ga ka'idar aiki na injin diesel.


2. Lokacin da aka ji sautin mara kyau a cikin jikin injin, dakatar da injin ɗin da sauri, buɗe farantin murfin gefen injin dizal, sannan danna matsakaicin matsakaicin sandar haɗin da hannu.Idan sautin yana kan ɓangaren sama na sandar haɗi, ana iya ƙarasa da cewa hannun rigar tagulla na piston da sandar haɗi sun gaza.Idan an sami karar a ƙananan sashin haɗin haɗin gwiwa yayin girgiza, ana iya ƙarasa da cewa rata tsakanin kushin haɗin haɗin da jarida ya yi girma sosai ko kuma crankshaft kanta ba daidai ba ne.


Yuchai diesel generator


3. Lokacin da aka ji sautin maras kyau a saman ɓangaren injin injin ko a cikin ɗakin bawul, ana iya la'akari da cewa ba a daidaita bawul ɗin bawul ɗin yadda ya kamata, maɓuɓɓugan bawul ɗin ya karye, wurin zama na rocker ya kwance, ko Ba a sanya sandar tura bawul a tsakiyar tappet.


4. Lokacin da maras al'ada sauti na dizal genset Ana jin sa a gaban murfin injin dizal, gabaɗaya ana iya la'akari da cewa cirewar ginshiƙai daban-daban ya yi girma sosai, ƙwaƙƙwaran ƙwanƙwasa ba su da tushe, ko kuma wasu ginshiƙan suna da laifi.


5. Lokacin da mahaukacin sauti ya kasance a haɗin haɗin injin diesel da janareta, ana iya la'akari da cewa zoben roba na ciki na injin dizal da janareta ya yi kuskure.


6. Lokacin da mummunan sauti ya fito daga ciki na Silinda, ana iya ƙarasa da cewa an daidaita kusurwar samar da mai ba da kyau ba ko kuma lalacewa tsakanin fistan da silinda na silinda ya karu.


7. Lokacin da aka ji karar jujjuyawa a cikin janareta bayan injin dizal ya tsaya, ana iya la'akari da cewa na'urorin ciki ko kuma fitilun janareta guda ɗaya ba sa kwance.


B. Sautin da ba na al'ada ba a silinda, fistan da zoben fistan. Sautin karo da kan Silinda yana faruwa ne tsakanin silinda da kan silinda lokacin da injin ke gudana cikin sauri.Ci gaba da ƙwanƙwasa sautin bugun ƙarfe na "Dangdang" yana da ƙarfi da ƙarfi, kuma kan silinda yana rakiyar wasu girgiza.


a.Ƙwaƙwalwar crankshaft, haɗa sandar allurar abin nadi ko ɗaukarwa da ramin piston janareta dizal 800KW suna sawa sosai kuma a kwance.A lokacin bugun bugun sama da ƙasa, kambin piston zai yi karo da murfin bawul.


b.Girman girman da ke tsakanin shingen bawul da jagorar bawul ba shi da kyau, akwai raguwa bayan an ɗora ƙarfe da kuma fadada, ko kayan aiki ya dace da bukatun, kuma haɓakar haɓaka yana da girma.


c.A cikin wasu dalilai, gyara ko musanya na'urorin haɗi mara dacewa.

Hayaniyar da ba ta al'ada ta ƙarshen fuska mai tushe bawul da madaidaicin kusoshi.Lokacin preheating na mintuna 3 ~ 5, sautin mai na yau da kullun na mai zai ragu kuma ya ɓace.Kaurin gasket ya bambanta!Ya kamata a yi la'akari da yanayin sautin, girman da kaifin sautin, yanayin zafi, nauyi, saurin juyawa da sauransu, don gane kuskuren daidai.


C. Fistan janareta dizal 800KW ya buga.

(1) Ana jin sautin tasirin ƙarfe mai ci gaba da kasancewa a saman ɓangaren silinda.

(2) Fistan ɗin ba mai walƙiya ba ne, sandar haɗawa ta lanƙwasa kuma tana jujjuyawa, kuma fitin fistan ɗin ya dace sosai tare da bushing ko haɗin sandar haɗin kai ya dace sosai tare da Jarida (sau da yawa a farkon amfani da matakin bayan gyara).

(3) Idan sautin ya bace bayan an daidaita lokacin samar da man a makare, yana nufin lokacin kunna wuta ko man ya yi da wuri.

(3) Tsaida Silinda guda ɗaya kuma sautin ba shi da wani canji na zahiri;Lokacin da silinda biyu maƙwabta suka daina aiki a lokaci ɗaya, a fili sautin zai ragu ko ya ɓace.Saboda haka, sau da yawa ana kuskure don sautin wasu sassa.

Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu