Me yasa Akwai Mai a cikin Sanyin Generator Diesel

09 ga Yuli, 2021

Coolant kuma ana kiransa daskarewa mai sanyaya.Maganin daskarewa na iya hana sanyaya daga daskarewa da fashe radiyo da lalata shingen Silinda na injin dizal lokacin da aka rufe sashin janareta na diesel a lokacin sanyi.Amma dole ne mu gyara rashin fahimtar cewa maganin daskarewa ba kawai ana amfani dashi a cikin hunturu ba, ya kamata a yi amfani dashi duk shekara.

 

Kwanan nan, wasu masu amfani da su sun ba da rahoton cewa injin dizal na saitin janareta a hankali ya sami abin da ya faru na fantsama mai a cikin na'urar.Tare da wucewar lokaci, man da ke cikin radiator yana da yawa, kuma yana fitowa daga mashigai na ruwa, kuma al'amarin na radiator yana juya ruwa kuma yana da tsanani.Me ke jawo hakan?Wannan labarin shine taƙaitaccen gabatarwar Power Dingbo.

 

Gano kuskure: duba gaskat kan silinda, mai sanyaya mai, mai sanyaya juyi, babu matsala.Babu raguwar man da ake watsawa a watsa, kuma babu ruwa a cikin man injin dizal, sai kaɗan.


Why is There Oil in the Coolant of Diesel Generator

 

Domin da saitin janareta dizal Ana amfani da mai amfani a wurin ginin kuma yanayin wurin ginin yana iyakance, ana maye gurbin mai sanyaya mai da mai sanyaya mai jujjuya nau'in samfuri da farko, kuma laifin yana wanzuwa bayan yana gudana don 1H.Kashe layin Silinda kuma lura cewa babu wani rashin daidaituwa a saman kan silinda.Gyara kan Silinda tare da mai mulki na karfe don duba jirgin saman silinda.Babu nakasu.Akwai ƙaramin ajiyar carbon a cikin ɗakin konewar piston kuma konewar al'ada ce.Fitar da hannayen silinda 6 don dubawa, kuma lalacewa ta al'ada ce, kuma babu rami yashi ko nakasawa a saman. A lokacin gwajin gwaji na biyu, babu fantsama mai a cikin radiator a farkon.Lokacin da zafin jiki na sanyi ya tashi zuwa 70 ℃, fantsarin mai ya fara bayyana, kuma mafi girman zafin jiki na sanyaya, yawan fantsamar mai.Duba kan Silinda a hankali, cire baffler ruwa a bangarorin biyu na kan Silinda, kuma lura da cikin tashar ruwa.Ba a sami matsala ba, amma akwai ɗan ƙaramin mai a cikin sanyaya da ke malalowa daga tashar ruwa.

 

Dalilin laifin: bayan fara injin dizal, a hankali kula da yanayin ciki na tashar ruwa, kuma gano cewa baƙar fata waya tana shawagi tare da ruwa a cikin bututun ruwa a gefen bututun silinda na Silinda 1 da Silinda. 2, kuma a kula da fitilar aiki, kuma gano cewa akwai ƙaramin rami mai yashi inda mai ya zube.An haɗa ramin yashi tare da hanyar mai.Lokacin da ba a fara na'ura ba, matsin lamba a bangarorin biyu yana daidaitawa;Bayan farawa, matsa lamba mai ya fi karfin ruwa.Man yana gudana zuwa sanyaya mai kewayawa ƙarƙashin aikin bambancin matsa lamba.

 

Shirya matsala: bayan maye gurbin kan silinda, kuskuren ya ɓace.

 

Menene man da ke cikin coolant na injin dizal?Ta hanyar nazarin da ke sama, kun san dalili da kuma yadda za a magance shi?Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. ya himmatu koyaushe don samar wa abokan ciniki cikakkiyar ingantacciyar hanyar saitin janareta na dizal na tsayawa ɗaya.Daga ƙira, samarwa, ƙaddamarwa da kiyaye samfurin, za mu yi la'akari da ku a hankali a ko'ina.Za mu samar muku da sabis na damuwa na tauraro biyar kyauta bayan tallace-tallace, gami da tsaftataccen kayan gyara, tuntuɓar fasaha, jagorar shigarwa, ƙaddamarwa kyauta, kulawa kyauta, canjin yanki da horar da ma'aikata.

 

Idan kuna sha'awar janareta dizal ko kuna son ƙarin sani game da janareta na diesel, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel dingbo@dieselgeneratortech.com, za mu iya sanar da ku ƙarin.


Biyo Mu

WeChat

WeChat

Tuntube Mu

Lambar waya: +86 134 8102 4441

Lambar waya: +86 771 5805 269

Fax: +86 771 5805 259

Imel: dingbo@dieselgeneratortech.com

Skype: + 86 134 8102 4441

Ƙara.: No.2, Titin Gaohua, Cibiyar Kimiyya da Fasaha ta Zhengxin, Nanning, Guangxi, Sin.

Shiga Tunawa

Shigar da imel ɗin ku kuma karɓi sabbin labarai daga gare mu.

Haƙƙin mallaka © Guangxi Dingbo Power Equipment Manufacturing Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka | Taswirar yanar gizo
Tuntube Mu